ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Onegai Shimasu นมแลกดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 01, 2018, 09:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

xtazy

หื่นแบบสุภาพ แต่คนให้ก็บ้ากว่าดันยอมด้วย

psdam

0scar

yopern

ขอจับ ขอถู ขอเอา ขอหลายๆครั้ง ขอนานๆ ขอบ้างครับ

Ke2l3e2oS

แผนมันสูงจิงๆ พระเอกเนี่ย พาเพื่อนมาซะด้วยย

gooda

tcm12599

ใครคุ้มน่ะหรอ ::DookDig:: ผู้หญิงนี่ขาดทุนยับเลย 

HaruKi02

มากันเยอะๆ ไม่จบที่นมแน่ๆ แต่แค่ขอก็ให้แล้วหรอ ง่ายจัง

keatmano

ไอ้แบบนี้มันแลกกันตรงไหนหว่า ... สงสัยนักเรียนชายทั้งหมดคงเข้าคิวขอมาแลกแน่ ๆ  ::HoHo::

artmanna

นมแลกดุ้น ผู้ชายก็คุ้มสิครับ ถึงไหนถึงกัน ยิ่งอวบๆแบบนี้ ยิ่งมันส์นักแหล่ะ

wender_111

ป่ะ ใครจะไปมั่ง ไปแลกกัน จับมือไปด้วยกัน ลุยยยย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

chinnosuke

เอ้ยย ทำไมตอนเรียนไม่มีแบบนี้ ทำไมไม่ขอแล้วได้ง่ายๆแบบนี้ยยยยย

ขอบคุณมากๆคร้าบบ เรื่องนี้ ของดีย์! 555

B&B

เอิ่มมม... หน้าที่ 3 บอกทีว่านั้นคือหน้ามนุษย์ ช่างจร้าซะเหลือเกิน เห็นแล้วแสบตาเลย

ปล.0 กลับมาเดิมแล้วจร้าาา
ปล.1 นั้นหน้าตอนร้องไห้เหรอ หน้าที่ 13 อะ ทำไมมัน... ไม่มีคำอธิบายเกี่ยวกับหน้าตาเลยครับ
ปล.2 เรียบง่ายผิดขาด นึกว่าจะมีอะไรที่ตื่นเต้นกว่าซะอีก แต่ไม่เป็นไร เรียบง่ายดี
ปล.3 จะว่าไปหน้าอกแม่นางก็ใหญ่สุดๆ ไปเลยแหะ
ปล.4 นางกลายเป็นสาวร่านไปซะแล้วว นึกว่าจะเป็นแบบธรรมดาซะอีก
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ง่ายเกินไปไหมมมม นางยอมง่ายเกินนนนน แต่จะว่าไป ถ้าผมไปขอนางจะให้ไหมเนี่ยยยย

youtome3

ทำไมถึงอ่อนต่อโลกแบบนี้ 555+ พระเอกมันไม่ได้รักจริงเลยนะเนี่ย แม่งแค่อยากเย็ด แต่เอาจริงๆ ผญ อวบๆนี่โคตรน่าเอาเลยนะผมว่า