ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 16 จบบริบูรณ์

เริ่มโดย ifamily03, สิงหาคม 02, 2018, 02:00:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชัชพล ชังชู

arkira

ไอย์ย่ะ พ่อเดช จะหมดฤทธิ์เดชมัยน้อ เจอเมีย 3 แบบตัวท๊อปจัดเต็มทั้งนั้นโดนรีดแห้งแน่ๆ
ขอบคุณที่นำผลงานมาแบ่งปันนะครับไรต์สนุกสนานตั้งแต่ต้นยันจบ ยังรอผลงานเรื่องต่อๆไปของท่านนะครับ

วทัญญู ศร

jarern32

RainZ

bananalove

เรียกว่าสามสาวซ่าส์แห่งกรุงศรีฯ

ว่าแต่ว่าคุณป้านี่ช่างเป็นสาวยุคใหม่...เท่าเทียมจริง คุณลุงมีน้อยท่านก็มีน้อย... เท่าเทียม เท่าเทียม... 555

ขอบคุณมากครับ

ppherbalife

นึกว่าจะไม่ผูกเรื่อง  มนต์ รีแพรซะแล้ว ยังกลับมาผูกได้ดีมาก แต่ติตรง น่าจะมีตอนที่โล้สำเภาหมู่ให้อ่านด้วย มันเลยขาด อารมไป

shatto

arainia

จบได้สุดยอดเลย สมกับเป็นระดับพระยาชาวอยุธยาสมัยก่อน มีเมียเยอะไว้ก่อน 55

MAN MAN

เพิ่งเริ่มอ่านครับ
มาอ่านตอนจบก่อนเลย เดี๋ยวย้อนอ่านตอนแรก ๆ

ultramanpop

พ่อเดช...จัดการทีเดียวสามคน..
ถ้ามาสวิงพร้อมๆกันนะ...ไม่อยากคิดเลย (เพียงแค่คิดก็มันแล้ว)

hnongkungja

น่าจะมีตอนต่ออีกหน่อยนะ ยังเก็บไม่หมดเรื่องเลยนี่