ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yutapoom16

ตาลุงพุงพลุ้ย กำลังจะได้เคลมหลานสาว แนวน่าอ่านคับ

otto_b

zodiac

ไอ้อ้วนแม่งเปิดตัวด้วยท่าเทพ แบบนี้ มีมันห์แน่ๆ

SomSak1983

แม่เขาไปข้างนอกแปบเดียวเองต้องระวังตัวนะหนู

JW

ลุงหื่นสุดๆ  แต่สุดท้ายก็ต้องยอมอยู่ดี

ปล. อ่านจบได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ

ไม่มี ที่มา

ขอติดตามอ่านก่อนนะครับ ชอบแนวนี้
เนื้อเรื่องจะเป็นไงน้า

โหดจัดปลักขลิกเลยเรื่องนี้  สงสารอีหนูไม่รู้อีโหน่อีเหน่ 

poosooooo

Unknow00

panupong.ruangkasem

จอบหรอย

::YehYeh::แนวนี้ชอบสุดๆครับ เรื่องได้อารมณ์มาก

ability ability

แม่ออกจากบ้านปุ๊บลุงเอาปั๊บ
(ลุงหน้าหื่นมากสงสัยรอจัดมานาน)

tap tap

zorro

Summermay

โอยย คุณลุงดูหื่นมากทั้งอ้วนลงพุงใส่แว่น ง่นการไม่ทำแบบนี้มานอนเล่นล่อตะเข้ งานเข้ามิใช่น้อย สงสารดีมั้ยเนี่ย