ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shinsaga

ซ่อนได้ถูกหน้ามาก 5555 ตาลุงนี่ คนวาด วาดได้จิตมากครัช

sozoso

ขอบคุณมากครับ อินังลุงเลว กับหลานยังไม่เว้น ว่าแต่มีหลานๆโตๆ เป็นสาวแล้วก็ดีแบบนิละนะ ของเรามีแต่อนุบาล อึก ไม่ๆลุงจะเอาความคิดพวกนี้มายัดลงหัวผมไม่ได้นะ  ::Oops::

tidtook

ลุงเอ๋ย จัดหลานคนนี้เผื่อผมด้วย มันน่าชะมัด น่ารักที่สุดด

eeb

แฮ่กๆ อดใจรอไม่ไหวแล้ว ขอให้ช่วงท้ายๆ น้องมันเคลิ้มไปกับลุงด้วยเถิด แฮ่กๆๆๆ

ohodaya

darkzide

ดูตัวอย่างแล้วน่าจะปวดตับ เห็นสภาพลุงก็น่าจะรู้ว่าโดนแน่ๆ

pupuland

บ่อยลุงโรคจิตไว้กับลูกสาวได้ไง ซวยเลย เดี๋ยวต้องโดนแบล็คเมล์แน่ๆ

WinDows-XP

::HeyHey::ฝากปลาย่างไว้กับแมวแบบนี้จะเหลือหรา อิ อิ

nutza019

::Evil:: คุณแม่ออกไปแปปเดียวมันก้อบุกทำเกมแล้วร้ายกาจจริงๆ ขออนุณาติอ่านแปปนะครับ  ::Reader::

::Evil:: ไอ้อ้วนนี่มันร้ายกาจจริงข่มขืนหลานแถมแชร์ลงเน็ตด้วย ว่าแต่มันจะแชร์ลงเน็ตทำไมนะ  ::Thinking::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::