ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

โดนแบนไปหลายรายแต่ผมไม่บอกจำนวน ตอนนี้จะกำจัดพวกมักง่ายไร้นํ้าใจนะครับ
ต่อๆไปจะซ่อนทั้งหมด แค่กลับไปตอบตอนเก่าๆที่ไม่ซ่อนยังทำไม่ได้ก็สมควรบิน
ในลายเซ็นต์ก็ทำลิ้งไว้ให้แล้ว เราจะเหลือไว้แค่คนดีๆมีนํ้าใจเท่านั้น ตอนนี้สมัครใหม่ไม่ได้ด้วย

แปลธรรมดาก็เรียกหาปวดตับซะงั้น เพราะงั้นจัดไป
ปล.แผนการยึดห้องตูนช่วงที่ท่าน HypNos ไม่อยู่ เริ่มได้ 55

01

02

03

04

อย่าลืมอ่านกฎขออ่าน เพราะพลังใหม่นี่มากกว่าซุปเปอร์ไซย่าบลูอีกนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tdestiny

แม่เค้าเพิ่งไปแค่แปปเดียว ก็เอาซะแล้วไออ้วน ::Angry::

ตับแตกหนักมากในรอบหลายเดือนกับเรื่องนี้

ไหนบอกกันว่าตับเริ่มเเข็งแรง  ::HoHo::

zero21

มีแบบนี้อยู่ในบ้าน ไม่น่าไว้วางใจมากๆเลยอ่ะ >.<
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ต้องอยู่บ้านกับตาลุงสองคนแบบนี้ จะรอดมือคุณลุงไหมเนี่ย....อิอิ

thee1701

สุชาดา.รุ

ตาลุงนี่จอมลามกจริงๆหลานสาวเสร็จแน่ๆเลย จะติดใจตอนจบไหมหนอ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ สิงหาคม 02, 2018, 07:05:49 หลังเที่ยง
ต้องอยู่บ้านกับตาลุงสองคนแบบนี้ จะรอดมือคุณลุงไหมเนี่ย....อิอิ
เล่นถ่ายรูปลงเฟสหลานเลยเหรอ แบบนี้ถ้าคุณพ่อของหลานรู้เรื่อง ตาลุงนี่จะตายไหมนะ น่าจับเจี๋ยนให้สูญพันธุ์ไปเลย!

สงสารน้องหนูมากกว่า วันพรุ่งนี้จะเป็นยังไง  ::Horror::

sohee1412.

n0c0mment

Keng

polka2012

ยังไม่ถึงหน้าที่5 เลยมีแววปวดตับแล้ว...มีลุงหื่นๆมาอยู่ร่วมชายคาด้วยนี่อยู่ไม่เป็นสุขแน่ๆ ::Doubt::

อ่านจบแล้วสงสารจับใจไม่อยากจะคิดเลยว่าพรุ่งนี้หลานสาวตาลุงหื่นกามนั่นจะมีชะตากรรมยังไง...

ส่วนไอ้ลุงอ้วนโรคจิตนั่นน่าจับตอนแล้วโยนให้เป็ดกิน ก่อนเอาตัวมันไปรับโทษตามกฎหมาย

ผมว่ามันโดนแม่เอามีดเสียบตายก่อนอ่ะ  ::Horror::

Akira Watanabe

::Sweat:: ไม่ทันจะเริ่มเนื้อเรื่องอะไรเลย  มาบุกห้องยืนแข็งดื้อ ๆ เลยหรอ

::Hunger:: ตับฉ้านนนนน ......

Nickeezz

เดี๋ยวๆ ไอลุงนี้มันยังไงก๊านนนน ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับผม  ::Thankyou:: ::Thankyou::

Ei Ei

B&B

นะ...นี่ ท่านKater ผู้ยิ่งใหญ่นะ..นี่น่า ท่านช่างมีการ์ดน่ากลัวยิ่งนัก   ::Cold:: ::Cold::

ปล.0 ข้าน้อยไม่อยากเป็นเหยื่อของการ์ดพวกนี้เหลือเกิน...

ปล.1 ไอ้อ้วนแก!!!!!! ตายไปซะ!!!!
ปล.2 มันไม่ควรอยู่บนโลกใบนี้!!!!
ปล.3 คุณลุง คุณได้รับโล่ทอง สาขา คนเลวแห่งวัน
ปล.3.1 เชื่อว่าเรื่องที่ท่านจะลงอีกคงมีคนเลวกว่านี้แน่ ที่ท่านลงเรื่องนี้คือการปูพรมสินะ
ฮะๆเบื่อจริงๆคนรู้ทัน ไม้ตายทำลายตับมีอีกเยอะครับ แต่กลัวมีคนบาดเจ็บล้มตายกันเพราะรับไม่ได้
ปล.4 คุณแม่!!! มาช่วยเร็วๆ ช่วยให้ไอ้อ้วนลงนรกไปเร็วๆ เลย
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เรื่องนี้ไม่ปวดตับเท่าการ์ดพิเศษ 3 ใบของท่านเลยสักนิดเดียว
ฮาา ค่อยๆเป็นค่อยๆไป เจ็บบ้างพักบ้าง จะได้ชิน
ปล.7 ข้าน้อยจะไม่โดนการ์ดพงกนั้นใช่ไหมอ่าา~
55ไม่โดนหรอกครับ ผมดักขาจรที่ไม่ค่อยเห็นไม่เคยตอบ เพราะเมื่อวานปล่อยผีที่สมัครใหม่มาเกือบ1500คน