ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigsony

saturn

โดเรม่อน

แม่หลานพึ่งออกไปแปปเดียวเอง แม่งก็เริ่มซะแล้ว ::Horror::

kob_wj

picnick

แค่หน้าตาลุงก็ไม่น่าให้อยู่บ้า่นละ
พออ่านจบโคตรดาร์กเลย

saksit11

ไอ้อ้วนคนนี้หน้าตาเลวจริงๆ แต่คืนนี้ได้เย็ดแน่

liverpudlian

เปิดมาไม่กี่หน้าก้โดนจับกดแล้วเนื้อเรื่องโหดมากเลยครับ 555

หน้าใหม่

มาทรงโอาคุเปรี้ยวๆ แบบนี้ ที่ยุ่นยอดฮิตเลยสินะคร้าบบ  ::HeyHey::

ปล.เชียร์ให้แผนการยึดอำนาจสำเร็จนะครับ ::Grimace::

axon13

ชอบแนวนี้มากคับ ลุงกับหลาน คนแก่กับนักเรียน แรกๆ ขัดขืน แต่สุดท้ายก็ยอมโดนกระทุ้งเต็มเหนี่ยว..
Edit ตอนจบโหดไปหน่อยนะคับ ลุงโคตรโรคจิต

aholic

ไปผ่อนคลายตับกับเรื่องอื่นมาล่ะ พร้อม!

ปล.ตับพังไปอีกรอบบ ::Angry::

ssssss

ยังไม่ทันไรก้ลุยซะละคุนลุง

edit: ตาลุงนี่มันทำไม่คิดอนาคตเลย ปวดตับจิงๆ

Tokien

yugimura

เจอหวานๆเปิดผ่านๆปิด......

แต่แนวเพิ่มความแข็งแรงตับไม่มีหลุดสายตา

หนูเหม่งเจอศึกหนักแน่ ::GiveMe:: ::GiveMe::