ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

แม่ไม่อยู่ลุงแม่งตั้งลำรอเลย -.-  ::Angry::

อ่านจบหดหู่เลย -.- อีลุงเหี้ย โรคจิตเต็มขั้น ฮือๆ

glicopicco

Kirinoami

ดูมีแนวปวดตับแหงๆ ดูลุงหื่นหาจังหวะจนแม่หลานไม่อยู่เนี่ยหล่ะ

moonoycub

ฮ่าๆๆๆไม่ได้เข้ามาอ่านนานแล้วห้องนี้จะถูกยึดโดยพลังงานความมืดก็ขอให้แผนการณ์ประสบความสำเร็จนะ ก่อนลูกพี่ใหญ่กลับมาละ ลายเล้นสวยครับเรื่องนี้ ลายเส้นอาจารย์ท่านนี้ไม่ค่อยได้ผ่านตาผมเลย ติดตามครับ

David Rice

siwapeeza

ได้ที่เอาเลยนะนั่น  คุณลุงงงง

ลุงมันจะรอดไหมนี่

araristz

Wichai Promsakul

มังกรพลัดถิ่น

tjnz2530

แม่ออกไปยังไม่นาน จะจับกดซะล่ะ ลุงอ้วนนี้จ้องกะจับกดเต็มที่เลยจริงๆ

ขอบคุณที่แปลให้อ่านจ้า

kkkko

Hawaalaew

ไอ้อ้วนนี่คงเงี่ยนจัด แม่เค้าเพิ่งออกไปปุ๊บก็จะเย็ดปั๊บ ปล.เรื่องแนวนี้เดาฉากจบได้ไม่ยาก

ddefbm555

maneither