ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

off2824

เรื่องนี้โอเคหน่อย เนื้อเรื่องมีมาทีไป ติดตามครับ

Crypt

ดูจากสภาพลุงแกก็ไม่น่าไว้ใจละนะ แม่หนูยอมให้อยู่ด้วยได้ไงเนี่ย 

Thanatouch MAN

ลุงน้ำหนักมากไปสงสารนางเอกในเรื่องรับนำหนักแย่เลย

Pun Wunpliensi

::WowWow::ลุงมันหื่นทุกคนป่าว ขอบคุณที่แปลมาให้อ่าน

View Kung

เห็นหน้าแรกๆละลุ้นว่าสมยอมหรือขืนใจมากเลย (ไม่ค่อยชอบแนวขืนใจ) ขอลองดูเลยละกันค้าบ ขอบคุณมาก

moodumhero

มาแนวนี้รอดยากเหลือเกินสาวน้อยจะทนรับมือเจ้าอ้วนได้ขนาดไหนนะ ขอบคุณสำหรับการแปลที่ทำให้อ่านสนุกมีอารมณ์ร่วมไปกับภาพได้ครับ

pooman

ไอ้อ้วนแม่งเปิดตัวด้วยท่าเทพแบบนี้ มีเครื่องพังแน่ๆ

tamkonba

earthyz1111

ละปวดตับแน่นอนแบบนี้ น้องตัวอย่างเล็กเอาไรไปสู้ได้

tikus

coconut

to12345

killerz55

ลายเส้นสวยมากๆ แถมท่าทางจะรุนแรงไม่เบา ขอบคุณที่แปลครับ