ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2018, 12:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

พักตับ เข้าสู่ช่วงแปลตามดวง เป็นการสุ่มแปลจากคลั่งที่ดองไว้10ปี สุ่มได้อะไรก็แปลไม่เกี่ยง
เรื่องนี้ลำบากใจมาก เพราะไม่ใช่แนวผม แต่ก็แปลแปลกๆไปเยอะแล้วนี่นา 55 เพราะงั้นอ่านขำๆละกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

killuagon

โคตรแนวเลยครับ ชุดนักเรียนหญิงว่าล้ำล่ะ เจอซุ้มน้ำ_่าวเข้าไปเล่นซะอย่างกับซุ้มกระบี่ แล้ว3หัวนี่มาได้ไง อาจารย์ก็หัตถ์พระเจ้าแค่แตะก็แตก

HotGalClubz

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วฮามาก โดยเฉพาะท่าว่าวน้ำ  ::HoHo:: ::HoHo::

shetarsk

CoolNook Thangsakul

nekki

เรื่องนี้ไม่เคยอ่าน สงสัยเก่าจัด ผมว่าผมก็สายเดียวกับคนแปลนะ หลุดเรื่องนี้ไปได้ไงหว่า
นักเรียนชาย 2162 หาร4 ก็แค่คนละ 541 เท่านั้นเอง ตีไปว่านาที่ละคนซินะ

SickSleeplab

ท่าว่ายน้ำในแบบตัวแทนโรงเรียนแบบนี้ต้องทำลายทรัพยากรผู้ชายแน่นอน น้ำหมดก่อนถึงฝั่งงง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เจอพิธีต้อนรับแม่งว่าฮาละ มาเจอดุ้น3หัว มาเจอว่ายน้ำอีก  ::Oops::

top314007

อยากให้มีแบบนี้จรงิๆนะผมละชอบเลยละ   ::Bloody::
แลกเปลียนเอาชายไปโรงเรียนนั้นดิบ่างนะ มีหวังกลับบ้านไม่เป็นเลย  ::Hungry::

yellowmonkey

Phoowadol

เอ่อ....มีกิจกรรมการเรียนการสอนแบบนี้ในโรงเรียนจริงๆก็ดีสินะ สาวน้อยทั้งสามไปแลกเปลี่ยนทักษะทางเพศ. แต่ละนางเด็ดๆทั้งนั้น. แต่ส่วนตัวแอบชอบน้องซากุระ รูฟิต ตัวเล็กๆน่ารักๆ แบ้วดี  ส่วนทางฝั่งชายไอ้ที่เด็ดสุดคงเป็นเจ้า3ดอ นั่นหละ เด็ดสุดละ ล่อได้พร้อมกันทั้งสามดุ้นแถมยังแตกได้พร้อมกันด้วย สาวน้อยที่โดน คงเสียวดีพิรึกเนอะ
   ต้องยกความดีให้ลุงเอวี ที่มาช่วย อึ๊บน้อง ซากุระจนแตกคาดุ้นเลย ไม่งั้นเธอค้างแน่ๆ ฝีมือดีจริงๆ คุณลุง ซูดหยอด!...

B&B

โรงเรียนของเราน่าอยู่ คุณครูน่าเย็ดทุกคน เด็กๆ ก็ไม่ซุกซน เพระเอาแต่เย็ดครูทั้งวัน แต่เอ๋ะ!? ไม่เห็นครูเลยนี่น่า

ปล.1 โรงเรียนแบบนี้มีจริง คงมีคนไปเรียนเยอะแน่ ผมละคนนึง
ปล.2 ส่งพิกัดมาทีครับ จะไปเยี่ยมสักหน่อย
ปล.3 เอาจริงๆ นะ เรื่องนี้มันจบแค่นี้ก็ได้ แค่ถ้ามีต่อก็ดีไป
ปล.4 ไม่เป็นเอดทั้งโรงเรียนใช่ไหมอ่าา บอกผมที
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 อยากไปโว้ยยยย! อย่าให้รู้พิกัดนะ จะบินไปเดี๋ยวนี่แหละ

SNGOT

ไอ้แพวต้อนรับนี่มันคิดได้ไง โคตรหื่น คือกล้าคิดและกล้าเขียนออกมาจริงๆด้วย555

game2539

ไอ้ผู้ชาย3คนที่ได้เป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนนี้โครตโชดดี

yopern

โฮโนกะ ถ้าไม่ได้ลุงนักแสดงเอวี ช่วยไว้คงต้องค้างกลับโรงเรียนแนเลย สงสารอยากฟิตนักนี่