ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] The Yuri & Friends Fullcolor 09 รูปเก่าเล่าใหม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2018, 10:58:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qweasdzxc

สวยมากก น่าติดตามมากครับเรื่องนี้ เปนเกมส์ที่ชอบซะด้วย55

ผมชอบจริงๆๆ

เคยอ่านภาพแบบนี้แต่ตอนอื่นภาพนี้เอาไปว่าวได้เลย

CoolNook Thangsakul

ไล่อ่านซีรีย์นี้มาก้อนานละ หาอ่านให้ครบยากมากเลย

mobar mari

karnkarn

อยากจะบอกว่าเกมส์นี้ผมทันนะครับ สมัยเป็นเกมส์ตู้สนุกมากเล่นแบบทีม 3 ตัว 
ชอบแนวแบบเป็นหนังสือการ์ตูน เกมส์ สนุกไปอีกแบบ

blackkids

เรื่องนี้ สมัยผมเพิ่งเริ่มเข้าวงการ เลยน่ะเนีย

TotaltonE

ซีรี่ย์นี้เคยอ่านเมื่อหลายปีมาแล้วแต่เป็นแบบภาษาญี่ปุ่นอ่านไม่ออกได้แต่ดูรูป 5555 ชอบครับ จะไปตามอ่านตอนอื่นๆนะ

ipor

toptime

จินตนาการ
ฟินมากครับ
วาดหัวนมสวยมาก
น่าหลงใหลมากเลยครัับ

garothegold

เคยอ่านหนังสือเรื่องนี้และดดจินมาบ้างอิอิ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

ddcc

ไม่ได้ซ่อน ต้องปั๊มสักหน่อยละ5555 หลอกๆ
ภาพแรกนึกว่าparody street fighterไม่ก็ tekken5555

biggiggog

ไอ้เด็กคนนี้มันร้ายจริงๆ
แต่ก้มีน้ำใจดี มีแบ่งให้เพื่อนๆด้วย
ขอบคุณมากๆครับ ::GiveMe::

parknokia

guflook

เหมือนเคยผ่านตาเมื่อนานมาแล้ว มันมีเป็นซีรี่ย์หรือป่าวครับถ้าจำไม่ผิด