ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน

เริ่มโดย boy bdsm, มิถุนายน 30, 2018, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอกชัย.พา

โดนไปแล้วละครับยอมให้ถอดกางเกงในด้วย  ::Shy::

mikoto2288

สมจริงดีครับ

อย่างที่เรปบนๆบอกเลยมีver.ผู้หญิงต่อ เป็นอีกมุมนึง ก็สนุกดีครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าจะเป็นคราบน้ำเงี่ยนของเมียมากกว่า ก็โดนล้วงควักเสียขนาดนั้น มันก็ต้องมีคราบน้ำเงี่ยนบ้างล่ะนะ...อิอิ

archi ongtong

zamakarn

ผมว่าโดนสายตรวจด้วยนะ 55 เพิ่มไปอีกคน

godly

kerdsopa

tantawanjames

รอดมาได้แบบหวุดหวิดเลย เพราะพี่แท็กดันไม่พกถุงยางเลยอดไปตามระเบียบ

devilzoa

boombest

อ่านแล้วอารมณ์ขึ้นครับ เมียก็อยากแน่นอน ถ้ามีรูปประกอบจะแจ่มมากครับ

Kwang,ploy

::Sweat:: เอ๋ มีคราบติดมาด้วย ไม่น่าจะรอดนะ ตอนอ่านก็แอบลุ้นอยู่นะว่าให้โดน

Thavee Kan

น่าจะโดนมากกว่านั่น เทอคงเล่าไม่หมด  ตำรวจคงจะไม่มาพอดีแน่ น่าจะเอาเสดแล้วตำรวจถึงมา

Axn1156

เกือบโดนหรือว่าโดนไปแล้วครับเนี่ย