ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน (2)

เริ่มโดย boy bdsm, สิงหาคม 05, 2018, 08:08:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy bdsm

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน (2)

เมียผมเล่าให้ฟังว่า เพื่อนผู้หญิงที่ทำงาน ชวนไปนวดตัวที่ร้านประจำแห่งหนึ่ง เมียผมก็เลยไปด้วย พอไปถึงที่ร้าน พนักงานร้านบอกว่า หมอนวดที่เพื่อนของเมียผมนัดเอาไว้ เป็นหมอนวดผู้หญิง 2 คน  คนนึงเป็นหมอนวดประจำของเพื่อนผู้หญิง ส่วนอีกคนนึงมีธุระด่วน ต้องรีบไป เหลือแต่หมอนวดผู้ชาย เป็นลุงแก่ๆ อายุ 60 กว่าๆ แล้ว

เมียผม เห็นว่า เป็นลุงแก่ๆ ที่มีอายุมากแล้ว คงจะไม่เป็นไร ก็เลยยอมให้นวด  เมียผม กับ เพื่อน ก็ไปเปลี่ยนชุด    พอเมียผม ออกมาจากห้องเปลี่ยนชุด ก็เห็นลุงแก่ยืนรออยู่หน้าห้องเปลี่ยนชุด ลุงคนนวดบอกว่า เตียงนวดด้านนอกเต็ม ต้องไปนวดที่ห้องนวด VIP เมียผมก็ไม่คิดอะไร ก็เดินตามลุงคนนวดไปไม่ได้สงสัยอะไร

เมียผมบอกว่า ระหว่างทางที่เดินตามลุงคนนวดไปห้องนวด VIP ลุงนวดถามว่า ถอดชั้นในออกหรือป่าว ? เมียผมก็ตอบว่า ไม่ได้ถอด  ลุงคนนวดก็บอกว่า ให้ถอดชั้นในออก ทั้งยกทรง และ กางเกงใน เพื่อที่จะนวดได้ถนัดๆ

เมียผมก็บอกว่า จะกลับไปถอดชั้นในที่ห้องเปลี่ยนชุดก่อน แล้วจะตามไป แต่ลุงคนนวดบอกว่า ไปถอดที่ห้องนวดก็ได้ ไม่เป็นไรหรอก เพราะยังไง ลุงก็จะต้องได้เห็น นม เห็น หี เมียผม ตอนที่นวดให้อยู่แล้ว เพราะว่ายังไง ก็ต้องแก้ผ้าให้ลุงนวดอยู่แล้ว

เมียผมถามว่า ทำไมต้องแก้ผ้าด้วย คนอื่นไม่เห็นหรือไง ? ลุงคนนวดบอกว่า ไม่มีใคร มีแต่เมียผมกับลุงคนนวดเท่านั้น
เมียผม ได้ยินอย่างนั้น ก็ใจเต้น ทั้งกลัว ทั้งอยากลอง อีกใจก็คิดว่า ไม่น่าจะเป็นไร เพราะมีอะไร ก็น่าจะร้องให้คนช่วยได้ ก็เลยเดินตามไป แบบกล้าๆ กลัวๆ

พอเข้าไปในห้อง ลุงคนนวดก็บอกให้เมียผม ถอดชุดคลุมออก แล้วถอดยกทรง ถอดกางเกงในออก ต่อหน้าลุงคนนวดเลย
เมียผม ก็อิดออด ถอดออกแต่ชุดคลุม แต่ไม่ถอดยกทรง กับ กางเกงใน ออก  ลุงคนนวด บอกว่า ยังไงต้องถอดเพื่อที่จะนวดได้ถนัดๆ
ลุงคนนวดเห็นเมียผมไม่ยอมถอดชั้นในออกซะที ก็เลยเดินเข้ามาที่ด้านหลังเมียผม แล้วปลดตะขอยกทรงเมียผมออกเอง

เมียผมบอกว่า ตอนนั้นไม่รู้เป็นอะไร ทำไมถึงไม่โวยวาย ไม่ขัดขืนก็ไม่รู้ ปล่อยให้ลุงคนนวด ปลดยกทรงเธอออกได้โดยง่าย (หรือเป็นเพราะใจหนึ่งก็อยากลอง)  หลังจากที่ลุงคนนวดปลดยกทรงออกแล้ว เมียผมก็เอามือปิดเต้านมไว้ ลุงคนนวดก็จับข้อมือเมียผมทั้ง 2 ข้าง แล้วรวบมาไว้ข้างหลัง แล้วเอามือเมียผมมาจับดุ้นแข็งๆ ของลุงคนนวด

ลุงคนนวด บอกให้เมียผม คลึงที่ดุ้นของเค้า แล้วลุงคนนวด ก็เอื้อมมือทั้ง 2 ข้าง มาขยำเต้านมเมียผมเล่น เหมือนกับว่า เป็นเมียของเค้าเองอย่างนั้น  ตอนนั้นเมียผมอารมณ์กระเจิงไปหมดแล้ว ไม่คิดว่าลุงแก่ๆ อายุ 60 กว่าๆ จะกล้าทำกับลูกค้าอย่างเธอแบบนี้
ลุงคนนวดเห็นเมียผม ไม่โวยวาย ไม่ขัดขืน ก็เอามือมาจับที่โหนกหีเมียผม แล้วก็เอานิ้วเขี่ยๆ ที่ร่องหี ที่เม็ดแตดเมียผม จนร่องหีมีน้ำเยิ้มออกมา เมียผมเผลอเด้งสะโพก-ร่อนหี รับนิ้วที่เขี่ยไม่หยุดของลุงคนนวด

เมียผมบอกว่า ตอนนั้นเธอเสียวหีมากๆ เพราะนอกจากจะถูกบีบขยำเต้านมแล้ว ยังถูกเขี่ยหี เขี่ยแตด ล้วงรูหีอีก เธอเผลอเคลิ้มหลับตา จนไม่รู้ว่าพนักงานของร้านนวดเข้ามาในห้อง ยืนมองเธอถูกลุงคนนวดลวนลามตั้งแต่เมื่อไหร่

พนักงานร้าน เข้ามาบอกว่า รถของเมียผมขึ้นเบรคมืออยู่ รถลูกค้าคันอื่นออกไม่ได้ ให้ไปเลื่อนรถให้ด้วย แต่ตอนนั้นเมียผมไม่มีแก่ใจจะไปไหนแล้ว  ลุงคนนวดเลยบอกให้พนักงานเอากุญแจรถของเมียผม ไปเลื่อนรถเอง  พนักงานร้าน ยืนมองอยู่อีกพักนึง แล้วบอกว่า ตามกฎของร้าน ห้ามเย็ดกันในร้านนะ ถ้าจะเย็ดกันให้ไปเย็ดกันที่อื่น

เมียผมได้ยินอย่างนั้น ก็ไม่รู้จะพูดยังไง เพราะสภาพของเธอตอนนั้น ยอมทุกอย่างแล้ว รอให้ลุงคนนวดยัดควยเข้ารูหีเธออย่างเดียวเท่านั้น พนักงานร้าน มองเมียผมแบบยิ้มๆ แล้วถามว่ากำลังเงี่ยนเลยล่ะสิ ไม่อยากไปที่อื่นแล้วใช่มั๊ยล่ะ ถ้าอย่างนั้น ให้เมียผมจ่ายเงินพิเศษให้เค้า แล้วจะปิดเป็นความลับ ปล่อยให้เย็ดกันในห้องนี้ได้ โดยที่ไม่ไปแจ้งกับเจ้าของร้าน

เมียผมก็พยักหน้า พนักงานร้านก็หยิบเงินจากกระเป๋าสะพายเมียผมไป 1,000 บาท เป็นค่าปิดปาก

พนักงานร้าน ถามลุงคนนวดว่า มีถุงยางหรือป่าว ? ลุงคนนวดบอกว่า ไม่มี ถุงยางหมดไปตั้งแต่เย็ดลูกค้าคนก่อนแล้ว ยังไม่ได้ซื้อถุงยางเพิ่มอีกเลย   พนักงานร้าน บอกว่า อย่าบอกนะว่าจะเย็ดสดน่ะ ลูกค้าจะยอมเหรอ ?

เมียผม ตอนนั้น ไม่ตอบอะไร ได้แต่นิ่งเงียบ พนักงานร้านเห็นอย่างนั้นก็พูดว่า โห เว้ย ใจถึงซะด้วย ยอมให้เย็ดสด ก็จัดเลยสิลุง ชั้นจะดูต้นทางให้ ลุงคนนวด ก็ถอดเสื้อผ้าออก พนักงานก็จับเมียผมนอนหงาย แผ่หรา อ้าหี อยู่บนเตียง รอให้ลุงคนนวดมาสอดใส่ ยัดควยเข้ารูหีเธอ

ตอนนั้น เมียผมเหมือนจะเริ่มกลัว ก็พยามดิ้นรนขัดขืน พนักงานก็จับข้อมือเมียผม รวบ กด ไว้ที่หัวเตียง แล้วบอกให้ลุงคนนวดรีบเข้ามาเย็ดหีเมียผม จะได้ไม่ขัดขืนอีก เมียผม ร้องเสียงดังให้คนช่วย พนักงานเห็นท่าไม่ดี ก็เลยทุบท้องเมียผมอย่างแรง เมียผมจุกท้อง ร้องไม่ออก  ลุงคนนวด มานั่งที่หว่างขาเมียผม จับขาเมียผมถ่างออก แล้วเอาควยมาจ่อที่รูหีเมียผม ในขณะที่พนักงานร้านก็รวบ-กด ข้อมือเมียผมเอาไว้กับหัวเตียงไม่ให้ขัดขืน

ลุงคนนวด เอาหัวควย มาเขี่ยๆ ที่ร่องหีเมียผม แล้วเขี่ยๆ ที่เม็ดแตด เมียผมบอกว่า ตอนนั้นเสียวหีสุดๆ ใจนึงก็กลัว ใจนึงก็ยอมแล้ว   ลุงคนนวด ค่อยๆ ยัดหัวควยเข้ามาในรูหีเมียผม ทีละนิดๆๆๆๆ จนได้สักประมาณนึง (เมียผมบอกว่า เริ่มคับแน่นรูหี) ก็ดันพรวดเข้ามาทีเดียวจนมิดดุ้นเลย

พอลุงคนนวดยัดควยเข้ามามิดดุ้นแล้ว ก็เอามือมาบีบขยำเต้านมเมียผม พร้อมๆ กับชักควย เข้า-ออก รูหีเมียผม   แต่ยังไม่ทันจะขยับเข้า-ออก ได้กี่ที ก็มีเสียงโทรศัพท์เข้ามา บอกว่า เจ้าของร้านเข้ามาแล้ว   ลุงคนนวดตกใจ รีบดึงควยออกจากรูหีเมียผม แล้วขอร้องไม่ให้เมียผมเอาเรื่องไปบอกกับเจ้าของร้าน เพราะผิดกฎร้าน   พนักงานที่อยู่ด้วย ก็รีบขอโทษเมียผม แล้วคืนเงินให้เมียผม ขอร้องไม่ให้เมียผมเอาเรื่อง และแจ้งความ

เมียผมไม่รู้จะทำยังไง ได้แต่พยักหน้า ลุงคนนวด รีบลุกขึ้นแล้วเอาผ้ามาปิดที่เต้านมเมียผม แล้วเอาผ้าอีกชิ้นมาปิดทับโหนกหีเมียผมไว้   พนักงาน รีบออกไปจากห้อง  ลุงคนนวดก็ทำเป็นนวดอย่างไม่มีอะไรเกิดขึ้น  แต่ตอนนั้นเมียผม กลัวว่าจะโดนอย่างที่ผ่านมาอีก ก็เลยบอกลุงคนนวดว่า ไม่ต้องนวดแล้ว เธอขอออกไปเปลี่ยนชุด รอข้างนอก แล้วเธอจะไม่เอาเรื่องลุงคนนวด กับ พนักงานร้าน

ลุงคนนวดก็ยอมปล่อยเมียผมออกมาแบบเสียดาย เมียผมบอกว่า เห็นควยลุงคนนวดยังแข็งโด่ ตุงเป้ากางเกงอยู่เลย แต่ถ้าเธออยู่ต่อ ต้องโดนลุงคนนวดจับเย็ดจนน้ำแตกในรูหีเธอแน่ๆ

พอกลับบ้านมา ก็เล่าให้ผมฟัง แล้วก็เย็ดกับผม ดูว่าเธอมีอารมณ์มากๆ จนเธอเสร็จไป 2 ครั้ง

นักรบ ใจกล้าไม่กลัวตาย

เสียวดีครับ เรื่องจริงหรือเปล่าครับ

cqx

มันมาจากเรื่องจริงใช่มั๊ยเสียวดี

neoglaradar

เสียวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ได้แบบยัดสดๆมิดด้ามขนาดนี้
ไม่น่าเรียกว่าเกือบแล้วนะเนี่ยนะ

อูยยย รอติดตามตอนต่อไปครับ

asdf4321

แบบนี้ไม่เรียกว่าเกือบโดนเสียบมิดลำเรียบร้อยล่ะ เหลือแค่แตกอย่างเดียว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

hanabombam

ไม่เกือบแล้วมั่งครับ มิดลุ้นซะขนาดนั้น ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

kerdsopa

tantawanjames

โดนเสียบสดเข้าไปมิดด้ามขนาดนี้ ยังรอดจากการโดนซอยมาได้ ว่าแต่จริงหรอที่ไม่โดน

devilzoa

Simatic Field

เกือบโดนข่มขืน แต่โดนเสียบไปซะมิดเลย

code47

เล่าได้เสียวดี
สรุปแล้วเมียกลับไปร้านอีกหรือเปล่า

Axn1156

อันนี้ไม่ไม่เกือบ เข้าไปทั้งแท่งเลย