ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Alp] SHOW MUST GO ON! วิญญาณตามติด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 05, 2018, 02:02:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

- เรื่องนี้ผมคิดว่าสนุกดี ตอบจบก็ฮาๆ ไม่ปวดตับนะ แค่นี้แหละ

กฎการขออ่าน
- ต้องเคยตอบเรื่องเก่าๆของผมที่ไม่ซ่อนมากกว่า 15 เรื่อง
(กลับไปอ่านลิ้งตอนเก่าๆได้ที่ลายเซ็นต์ ถ้าทำไม่ได้หรือไม่เคยสะสมไว้อย่าหมายลอง)

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

กฎการขออ่าน
ต้องเคยตอบเรื่องเก่าๆของผมที่ไม่ซ่อนมากกว่า 15 เรื่อง
(กลับไปอ่านลิ้งตอนเก่าๆได้ที่ลายเซ็นต์ ถ้าทำไม่ได้หรือไม่เคยสะสมไว้อย่าลองของ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

as72340639

kaithai

อิอิ  ผีสาวทำพิษ  ทำให้น้องสาวเจอภาพที่ไม่ควรเจอ

พี่ชายต้องกลั้นใจ ตามมาสอนน้องสาว ตามที่ขอ

แต่ แต่  ว่า  ทำ ไม
ผีสาว ต้องตามมาด้วยยยยยยย

งานนี้ ใครแย่ ใครตาย ใครรอด ใครจอด ใครแจว ใครแจ๋ว  ก็ไม่รู้ 

สุ้นๆๆๆๆ  มากกกก    แต่ดีใจที่ไม่ตับ อิอิ

maxzader

::Sweat:: ไม่ปวดตับก็ดีเลยครับ แต่เหมือนน้องจะโดนไหมเนี้ย !!

ผิดคาด !! ผีติดใจซะงั้น !! 55

ตอบแค่นี้ก็พอแถมกลับมา Edit ด้วย ผมก็ไม่ต้องเข้าไปเช็ฅคประวัติเลยครับ เรารอคนอย่างคุณ  ::Thankyou::

conx96857

penguinzz

ผี​กวน​มาก​ ขอ​ผม​ซัก​ตน​ได้​ไหม​ผี​แบบ​นี้​ จะ​ไม่​ให้​ไป​ผุด​ไป​เกิด​เลย

oyoyo

เป็นการตอบแทนเจ้าบ้านที่ให้ที่สิงสู่สินะ
แต่ว่าน้องสาวน่ารักอ่ะ มีลุ้นจะได้รึเปล่า
---------------
แหม นึกว่าจะมีเซอไพรส์ อิอิ

acronos

ผีน่ารักดีอะ แล้วจะได้น้องสาวด้วยมั้ยเนี่ย ฮาๆ

B&B

ชักอยากโดนผีแบบนี้สิงแล้วสิ

ปล.0 ท่านเป็นใครกันแน่ ท่านKater ของข้าน้อยผู้นี้อยู่ไหนกันนนน (ไหนท่านบอกว่าจะเสิร์ฟสิ่งที่ทำให้พวกเราเหล่าชาวเสพต้องหลั่งน้ำตา) แต่ก็ดีแล้ว ถ้าเสิร์ฟเลยคงตายยกห้องแน่
ปล.0.1 ปูพรมไว้ก่อนสินะ อืมๆ เข้าใจๆ รออยู่ฮะ บรรเทาตับด้วยของหวานก่อนสู่มื้อหลักสินะ

ปล.1 ก็อย่างที่บอกอยากโดนผีแบบนี้สิงซะเหลือเกิน ทั้งสวยทั้งน่ารักและขี้เล่น แต่ขออย่างเดียวอย่าแกล้งตอนอยู่กับคนอื่นเลย
ปล.2 จะเอาจนกว่าจะยอมไปเกิดใหม่? ยอมให้ไปจริงดิ ถ้าหายไปจริงเดี๋ยวจะเสียใจนะ
ปล.3 คุณน้องสาวก็น่ารักดี เห็นตอนแรกนึกว่าจะมาแนวพี่น้องซะอีก แบบผีสาวตนนั้นไปสิงน้องสาว แล้วได้เสียกันอะไรประมาณนี้
ปล.4 คุณพระเอกนี้โชคดีจังนะ!! ได้เมียเป็นผีแถมสวย และเอาได้ทุกทีทุกเวลาโดยไม่มีใครเห็นอีกด้วย อิจฉาาาาา
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 รออยู่ รออยู่ รออยู่ รออยู่นะครับ รอท่านจะเสิร์ฟความหายะให้ตับพวกเรา ฮ่าๆๆๆๆๆ

Phoowadol

เอ่อ......ทีแรกก็กะจะรีพรายเลยแต่เอาชัวร์ๆดีกว่า เลยวาร์ปไปค้นกระทู้ดู okผ่าน
   วาร์ปกลับมาตอบดระทู้ต่อ เฮ้ยๆๆมีงี้ด้วยเหรอ ผีสาวสวยๆน่ารัก นึกว่าจะแค่ขี้เล่น ที่ไหนได้ พอได้อ่านหนังสือโป๊ แป๊บเดียว มีอารมณ์เลยรึ.555  แล้วอย่างนี้พระเอกเราจะเหลือเร๊อะ แต่เดี๋ยวก่อนๆ ทำไรกันไม่ระวังเลยนะ น้องสาวมาจผ๊ะเอ๋เต็มๆ
เลย นี่อย่าบอกนะว่า จะมี incest ให้เราดูอะ แค่ผีสาวตนเดียว ไม่พอใช่มั้ยๆ อิอิ
    ให้ตายเถอะผิดคาดแฮะ ผีสาวตนนี้มันเอ็กซ์เซ็กส์จัดกว่าที่คิดเลยแฮะ ไม่ต้องไปผุดไปเกิดม้นละ อยูต่อละกัน
  ปล. นึกว่าจะล่อน้องสาวด้วยเสียอีกอุตส่าห์เตรียมตัวปวดตับ งานนี้ผิดคาดเยอะเลย 555

toon1111

ผีโรคจิตจริงๆ  ::Evil::

megazawa

อยากมีผีแบบนี้ที่บ้านบ้าง ฮ่าๆ ขอบคุณที่สละเวลาแปลครับ  ::Glad::

trong5171

phatsa

HK

ถ้าได้ผีแบบนี้นะ โคตรแจ่ม จะไม่ออกจากห้องเลย สามารถทำให้สัมผัสได้ด้วยโคตรแจ่ม

*คอนแรกคิด น้องสาวจะโดนด้วย โยกขนาดนั้นน้องสาวไม่รู้ได้ไงเนี้ย รู้แค่โต๊ะสั่นเนี้ยนะ  ::Angry::