ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ครั้งแรกกับสาว SL (อยากเล่า)

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, สิงหาคม 05, 2018, 05:07:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมขอปูพื้นนิดนึงนะครับ
ผมไม่เคยคิดเที่ยว SL มาก่อนเลยครับ มีแฟนแล้วด้วย ครั้งแรกจริงๆ แต่ก่อนบวชขอสักครั้งด้วยความที่ไม่เคยผมเลยหาในอินเตอร์เน็ตครับ และก็มาเจอที่นี่ครับ สมัครเป็น VIP เลยมาถึง (เพิ่งสมัครมา 3 วัน 500 บาท)
ผมมั่นใจมาก ว่าจะหาได้ง่ายๆถ้าเป็น VIP ปรากฏว่าไม่ง่ายอย่าที่คิด
แล้วก็มีแกงค์นู้นนี่นั่นอีก ผมหล่ะโครตกลัว แต่ก็ยังมุ่งมั่น และก็ได้เกิดเหตุการณ์ดังต่อไปนี้นะครับ
ปล. ขอโทดด้วยสำหรับผู้หญิงคนแรกถ้าเปิดมาเจอครับ (เขาอยู่ในบอร์ดนี้ด้วยสิ - -")

วันแรกของการนับพบผู้หญิงคนแรก (ล้มเหลว ไม่ขอเล่าเยอะ ข้ามวันแรกก็ได้นะครับ ฮ่าๆ)
               ผมนัดน้องคนนึงได้จากบอร์ดนี้ นัดกันที่ห้างแห่งหนึ่งที่รังสิต (ขับรถไปจากแจ้งวัฒนะ)
       ผมกลัวโครตๆ กลัวโดนหลอก กดเงินไปแต่พอดี แบบเป๊ะๆ ซื้อของไปเองด้วย (ถุงยาง)
       ไปถึงโทรไปนั่งรอเป็นหลาย ช.ม. โทรไปตามทีแรกติดธุระอยู่ โทรไปตามครั้งที่สองก็บอกว่ากำลังเดินทางแล้ว
       แล้วก็ไลน์ไปถามว่าถึงไหนแล้ว น้องก็บอกว่าใจเย็นๆสิพี่ เราก็รออีก
       2 ชม. ผ่านไปจากเวลานัด โทรไปอีกน้องบอกว่ามาไม่ได้แล้วน้องป่วยอยู่ที่ รพ. ไม่มีใครเฝ้า
       ผมก็เลยต่อว่าเล็กน้อย บอกไปว่าทำไมไม่โทรมาบอกก่อน ต้องให้โทรไปถึงจะรู้ว่าไม่มาแล้ว
       ตอนนั้นเซงมากๆ ไม่เคยเจอนัดแย่ๆแบบนี้มาก่อนเลย
              พอผมกลับถึงบ้าน (จากรังสิต ขับกลับแจ้งวัฒนะ) เปิดคอมกะจะหาใกล้ๆแล้วทีนี้ หญิงสองก็จะเอา อยากลองดู
       ปรากฎว่า เจอน้องคนที่เบี้ยวนัดผมปรากฏกายอีกครั้งที่บอร์ดแห่งนี้ ก็เลยถามไปว่าน้องว่างแล้วหรอ น้องตอบกลับมา
       ว่างแล้วค่ะ ขอโทดด้วยนะคะ มาหาได้มั้ยคะตอนนี้
       ผมเงียบสักพักแล้วคิดในใจว่า เห็นพ่อกรูเป็นเจ้าของปั๊มน้ำมันหรือ? แต่ผมได้แต่ตอบกลับไปว่าไม่เป็นไรครับ แล้วผมก็นอน
       หงุดหงิดสุดๆ หลอกให้เงี่ยนแล้วจากไป

วันที่สองของการนัดพบสาว SL คนที่สอง (เกือบล้มเหลว แต่สำเร็จมาได้ ด้วยความรู้สึกว่าตัวเองโครตโชคดี)
             ผมก็หาสาว SL นัดเหมือนเดิม หาไปตั้งนาน ทั้ง Line ทั้ง Mail ทั้ง โทร ทั้งส่งข้อความไปที่มือถือ ไม่มีการตอบกลับแต่อย่างใด
      จนมาพบเบอร์เบอร์นึง ถูกโพสอย่างลอยๆ ใครมาโพสก็ไม่รู้ ตอนแรกก็นึกว่าเจ้าตัวโพสไว้ เลยลองโทรไป (ไม่เลือกแล้วจังหวะนี้)
      โทรไปปุ๊บ เสียงแรกที่ได้ยิน คือเสียงหงุดหงิดของผู้หญิง แต่เสียงน่ารักมาก เราก็ถามไปว่า ใช่คนที่โพสรับงานไหมครับ
      ตอบมาว่า ค่ะ  แต่พอผมบอกว่ามาจากบอร์ดแห่งนี้ ผู้หญิงคนนี้กับหงุดหงิดเพราะว่าเขาไม่ได้ตั้งใจมาโพสเอง (ผมนึกในใจ กรูจะรู้ไหม?)
      แต่สุดท้ายก็ตอบกลับไปว่า เออใจเย็นๆก่อนครับ พี่ช่วยส่งรูปมาก่อน ผมจะไปจริงๆ รูปที่ส่งมาน่ารักดีครับ ดูมีอายุเล็กน้อย แต่ยังน่ารักอยู่
      ที่สำคัญเคยถ่ายแบบชุดว่ายน้ำด้วย (โอ้ว) แล้วเราก็คุยจนตกลงได้ว่า นัดเจอที่ห้างเดอะสแควร์ บางใหญ่ (ขับรถไกลอีกแล้วกรู)
            ผมไปถึงก่อนเวลาเป็น ชม. เลยครับ เพราะผมกะเวลาขับรถไม่ถูก นัดไว้บ่าย 3 ไปถึงบ่าย 2 ฮ่าๆ แต่ไม่เป็นไรความผิดเราเอง
     ผมก็โทรไปครับ บอกว่าถึงแล้วปรากฏว่าพี่เขากำลังเครียดกับการตอบลูกค้าที่โทรเข้ามาจากเบอร์ที่ผมเจอมา (ตรูโดนอีกแล้ว ฮ๋าๆ)
    แต่ไม่เป็นไร ผมทนได้ ขอแค่พี่เขาลงมาเจอ พี่เขาบอกพี่ขอเวลาทำใจ 30 นาที พี่ไม่ชอบแบบนี้เลยจริงๆ ผมจะทำไงได้ก็รอ
           และแล้วพี่เขาก็ไลน์มา บอกว่าพี่ลงมารอที่หน้าห้างแล้ว  (หน้าห้างของพี่เขา คือข้างห้าง - -" ผมก็ไม่รู้...) ผมเดินไปหน้าห้างไม่เจอ
   ผมก็ไลน์กลับไปว่า ไม่เห็นพี่เลย พี่ไลน์ตอบกลับมาว่า เห็นน้องแล้ว เราก็งง แต่ไม่เป็นไร เดินหาต่อ จนเจอที่ข้างๆห้างเดอะสแควร์     
   บางใหญ่  ปรากฏว่า พี่เขาทักผิดคน ฮ่าๆ จากบรรยากาศที่ผมเขิล พี่เขาเลยเขิลแทน 555 (ตอนที่เจอ พี่เขาน่ารักมาก น่ารักกว่าในรูปที่ส่ง   
   อีก ผมก็นึกสงสัยพี่เขาถ่ายรูปไม่เป็นแน่ๆ... แต่ไม่กล้าพูด 555)
          จากนั้นเราก็ขับรถไปตามที่พี่เขาบอก ระหว่างทางพี่เขาก็นั่งอธิบายเรื่องที่พี่เขาโมโห ผมก็แอบสังเกตุอีกว่า พี่คุยกันเองดีจัง ตลกด้วย
   ทั้งๆที่พี่เขาเครียดอยู่ ฮ่าๆ (พูดเป็นกันเองมากครับ ผมเริ่มชอบพี่เขามากขึ้นจากที่โดนหงุดหงิดใส่ในตอนแรก และสบายใจมากขึ้นว่าไม่โดน
   หลอก)
          พอถึงโรงแรมแห่งหนึ่ง ดูดีครับไม่น่ากลัวเลย เปิดใหม่ด้วย มีที่จอดรถเป็นสัดส่วน มีรั้วด้วย ราคาไม่แพง(เพราะชั่วคราว)
   จอดรถเสร็จ เราก็เข้าห้องกัน ผมไม่ค่อยรู้สึกเขิลเท่าไร เพราะผมไปไหนมาไหนก็พักโรงแรมบ่อย (แต่พักโรงแรม เพื่อทำแบบนี้ไม่เคย)
   พี่เขาก็ชวนคุยนู้นนี้ในห้อง แต่ไม่เครียดละ (ก็เพราะระหว่างทางพี่เขาระบายจนสบายใจแล้วหนิ ฮ่าๆ) คุยสนุกและตลกมากๆ พูดจาเป็น
   ผู้ใหญ่ ตรงไปตรงมา น่ารัก (แอบติงต๊องนิดๆบางที แต่น่ารักครับ มันพอดีๆ ไม่เวอร์ สรุปว่าผมชอบละกัน) และแล้วเราก็ชวนกันไปอาบน้ำ

ตอนอาบน้ำนี้แหละผมชอบมาก (แต่โครตเขิล เพราะครั้งแรก) พี่นวดหลังให้สบายมาก แช่น้ำในอ่าง เราก็หายเขิลทันที เพราะต่างคน
   ต่างแก้ผ้าอยู่ในอ่างแล้ว และพี่เขาก็ชวนพูดตลกๆ ตลอดด้วย ผมชอบมากเป็นกันเองสุดๆ พี่เขาก็บอกว่า พี่ชอบคนสุภาพอย่างน้อง
   (ผมแอบปลื้มเล็กน้อย) การบริการในอ่างเป็นไปอย่างสนุกและสบายสุดๆครับ
        มาถึงช่วงสำคัญครับ คือ ตอนบนสนาม พี่เขาเปิดทีวี และให้ผมนอนหงาย ผมก็นอนหงายตัวแข็งเลย แต่ไอ้นั่นไม่แข็ง เพราะกังวล
   หลายเรื่อง เราทำตัวไม่ถูก ตอนกับแฟนเราเป็นคนรุก แต่ตอนนี้เรากลับต้องมาตั้งรับ ยอมรับว่าปรับตัวไม่ได้จริงๆ (อายนะเนี่ย อ่อนหัดจริงๆ)
   เข้าเรื่องต่อครับ หลังจากที่ผมนอนหงาย พี่เขาก็แกะถุงยางทันที ผมตกใจ เห้ยของผมยังไม่แข็งเลย จะใส่แล้วหรือ? จากนั้นพี่เขาก็สวมให้
   ผมด้วยปาก (โอ้ว ไม่เคยรู้สึกดี กับการใส่ถุงยาง เช่นนี้ มาก่อนเลย) พี่เขากินได้ถึงใจมาก ขนาดของเราอยู่ในถุง ยังรู้สึก (แฟนผมทำให้
   ประจำ แต่สดนะครับ แบบนี้ไม่เคย ตื่นเต้นสุดๆ)  และแล้วน้องชายของผมก็แข็งตัวจนได้ พี่เขาก็ขึ้นให้ ทุกอย่างเป็นไปด้วยความไหลลื่น
   ไม่มีติดขัด ที่ผมชอบที่สุดคือ พี่เขาทำไปด้วยอารมณ์สนุกไม่ใช่อารมณ์ที่ทำให้มันเสร็จๆ เราผ่านไปสองสามกระบวนท่า ไม่นานผมก็เสร็จ
   จนได้ มันสุดยอดจริงๆ ผมจะให้พี่เขาเพิ่มอีก 1000 เป็นการทิปให้ พี่เขาไม่รับ เพราะเขาเอาเท่าที่ตกลงกันไว้เท่านั้น จังหว่ะนี้ผมงงมากๆ
  มีแบบนี้ด้วย ปกติไปไหนผมก็ทิปให้คนบริการตลอด เพราะมันคือมารยาททางสังคมที่ดี มากน้อยตามความพอใจ แต่พอมาเจอพี่คนนี้ เขาไม่
  รับ พี่เขาคนนี้ทำให้ผมต้องมองผู้หญิง SL จากที่เคยจินตนาการไว้ เปลี่ยนไปหมดเลย (จบครับ ขี้เกียจแล้ว นี่พยายามย่อแล้วนะ)

สรุปคะแนน 9/10 (หักตอนแรกที่ผมโดนหงุดหงิดใส่แบบไม่รู้อิโหน่อิเหน่ 1 คะแนน - -)

tigerx302

saturn

blackjack

::HoHo:: แบบที่คุณเจอน่ะมีเยอะมากทุกวันนี้เป็นขบวนการ บางทีคนหนึ่งไม่ว่างก็ให้อีกคนมาแทน บ้างคนก็อย่างที่คนเจออ้างโน้นนี่แต่จริงๆ เคลียร์คิวไม่ได้ต่างหาก ที่คุณเจอแบบนี้แสดงว่ามือาชีพและน่าจะรับงานเป็นบ้างครั้งที่ร้อนเงินจริงๆ ถือว่าคุณโชคดีมากที่เจอ slแบบนี้ ระวังนะครับส่วนมากเขาทำเป็นขบวนการไม่ใช่เดี่ยวๆ พยายามศึกษาจากหลายๆที่จะรู้เองว่ามันน่ากลัวมากวงการ sl เนี่ย

Rider V3

เลิก ทำแนนนี้มานาน จนอ่านแล้วจินตนาการตามได้เลย ครับ

code47

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

p_hart