ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[US-UNCEN] หนังฝรั่งท็อป 10 ของ Kater แก้ง่วง

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 05, 2018, 06:45:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดชอบเรื่องไหนเมนต์บอกไว้บ้าง
ปล.เมนต์แสดงความเห็นอย่างมีสาระ ไม่ต้องขอบคุณ เยี่ยมครับ
สุดยอด อะไรแบบนี้ระวัง เพราะติดโหดจากห้องกาตูนมา

บอร์ดเหงาๆ จัดอันดับหนังฝรั่งที่ผมชอบที่สุด 10 อันดับ ไม่เรียงนะและไม่ซํ้านักแสดง
เพราะถ้าซํ้าคงมีหลายเรื่อง เอาเป็นนักแสดงที่ชอบและเรื่องที่ชอบที่สุดของคนนั้นละกัน

Aubrey Sinclair - Show My Dad Whos Boss มาเยี่ยมเจ้านายแต่เจอลูกสาวท่านอ่อย เอาไงดี

Brooke Bliss - My Black Brother คนนี้ผมชอบเป็นพิเศษ สาวตัวเล็กหน้าใสดูเด็กๆ
ถึงเธอจะไม่ได้สวยมากอกไม่ใหญ่ แต่เวลาเล่นแต่ละเรื่องมันสะใจสุดๆเพราะเล่นแต่ของใหญ่ๆ เช่นเรื่องนี้

Carolina Abril - Office Obsession สาว(แว่น)ออฟฟิตสุดสวยที่เอาใจเจ้านายเก่งมากๆ

Alex Chance - Neighbor Affair อเล็กเชนมาว่ายนํ้าแต่เจอหนุ่มหล่อลํ่ากำยำ จะทำไงดีหนอ

Christie Stevens - Blacks On Blondes เจ้านายสาวสวยที่โดนลูกจ้างประท้วงค่าแรง
เรื่องนี้เจ๊สตีเว่นแสดงได้สุดยอดเพราะลูกจ้างเป็นคนดำทั้งหมด แถมโดนหน้าหลังถึงใจสุดๆ

Connie Carter - Big Tits At School Dreaming Boobies นักเรียนหลับในคาบ
อาจารย์จึงต้องติวเป็นพิเศษและเป็นตัวอย่างกับคนอื่นๆในชั้น สนุกสุดมัน

Danica Dillan - Achool Sucks Balls อาจารย์สาวสุดหื่นสอนวิธีช่วยตัวเองให้นักเรียน
เป็นหน้าที่ ผอ.ที่ต้องทำการปรับทัศนคติกันหน่อย งานนี้เข้าใจถึงกึ๋น

Kylie Page - Math Can Be Stimulating การแข่งขันคณิตศาสตร์ที่โกงกันสุดๆ
อาจารย์จะใช้สูตรอะไรและวิธีไหนในการตัดสิน ที่แน่ๆของรางวัลสุดแจ่ม

Noelle Easton - The Life of the Party แม้แต่ฝรั่งก็มีเกมพระราชาและการลงโทษเหมือนกัน
คนนี้ผมชอบมาก ถ่ายรูปไม่ขึ้นแต่ในหนังสวยมาก อวบสะใจทั้งนมทั้งหอยมันแจ่มจริงๆนะ

Stella Cox - Mountain Crush คนนี้คงไม่พูดไม่ได้ หนังเยอะเหลือเกิน ติดด้วยแน่นอน
ปั่นจักรยานมันเหนื่อย สู้ปั่นกระปู๋ดีกว่า สบายใจเสียวด้วยมันด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tom415

wish2949

เยี่ยมครับ

Art Hunsa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Bubu Panutid

ชอบทีเดียว หนังน่าสนทุกเรื่องเลยครับ

Rider V3

ผมก็ชอบทุกเรื่องที่จัด อันดับ ขอบคุณครับ

cfc

เด็ดสุดๆคับ แต่ละเรื่อง สุดยอดเลย ขอบคุณคับบ

netispong

สุดยอดครับ

meaw2559

polka2012

ผมชอบเรื่องแรก Aubrey Sinclair มาแนวสาวแว่นโดนใจฝุดๆยิงฉากกินกล้วยเห็นแล้วฟินเบย ::WooWoo::

mamoru_08

paradrop

gond115203

Stella Cox คนนี้ ระดับท็อปจริง ๆ ทั้งหุ่น ทั้งลีลา  ::Hunger::

civil2

ชอบเรื่องที่สาวเพราะเป็นแนวสาวออฟฟิศ
แล้วก็เรื่องสุดท้ายครับ นางเอกสวย

zerost