ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 6 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 05, 2018, 11:55:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamakarn

ดูหนังสักเรื่องสองเรื่อง ไงละ แถมยังโทรคุยกันอีก สงสัยจะเมามากจนไม่รู้อะไรเลย ว่าแต่ตอนๆ หนึ่งอยากให้ยาวกว่านี้หน่อยครับ อ่านจบเร็วมาก TwT

tantawanjames

โดนพี่เอกฉีดยาซะเสียงสั่นเลย แถมต้องไปเที่ยวด้วยกันอีกงานนี้ฉีดจนติดใจกันไปเลย

chinmedia

เสียงคุยมือถือ มันติดๆขัดๆแบบเดียวกับพวกหนังอาร์ คลิปหลุดเลย โดนฉีดยาแน่อนครับ

Aoshisun

คุยโทรศัพท์แบบนี้ดูทรงแล้วมีโดนอยู่แน่นอนครับ
จัดกันขนาดนี้ เชิญชวนขนาดนี้
บอยแก้แค้นเถอะเริ่มปวดตับละครับ
ขอบคุณครับ

kamlk

dragonhead

เค้าว่ากันว่า...การโกหกมักยากในครั้งแรก...และยิ่งง่ายทุกครั้งที่โกหก...นี่ตั้งหกเดือน...บอยคิดว่ายังรักแบบยอมอย่างไรก็ได้หรือ.... ::HeyHey::

sainsain

แฟนโดนเย้ดละบอยเอ้ย เจอ9นิ้วเข้าจุกและเสียว

zerost

aum691

ต่อให้เป็นคนดีแค่ไหนแต่พอหลงในอารมณ์แล้วก็ไม่ไหวนะฟ้า

pinmonkey

เสียท่าเขาเพราะเมานี่เอง ขอบคุณมากครับ

bondinlove

เสียท่าเพราะเมาแต่ถ้าบอกบอยแต่แรกก็คงไม่เกินเลยไปกว่านี้หรอก

luckkung8

น้องฟ้า โดนพี่เอกจัดการที่ห้องตัวเอง แล้วบอยโทรมา แบบนี้ บอยเมาคงไม่ได้เอะใจ ในเรื่องน้องฟ้ากะพี่เอกเลย

อานัติ มานาแสนดี

thinks

TMNT