ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt3

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 06, 2018, 12:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

4P แน่นอน สามสาวไบเซ็กช่วล ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมลุงพลคนเดียว
90 (28.9%)
ฉากย้ำรักยัยอุ๊ อยากเห็นยัยอุ๊ยอมสยบลุงพลทั้งตัวและหัวใจจริง ๆ จัง ๆ สักที
221 (71.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 311

poison_react

โหวตแล้วนะครับ ต้องตามปักธงและยึดให้เรียบ
ตอนนี้ทำเอาหมดแรงตัวแห้งเลยครับ นึกถึงบรรยากาศแบบอนิเมะแนวฮาเร็มครับ ชุ่มชื่นหัวใจดีแท้ 
ขนาดแอบเจ้านายมาลง ต้องขอบคุณแบบสามเท่าเลยครับ เป็นความเสี่ยงที่น่านับถือจริงๆ 
เมียสองต้องห้าม ยิ่งเมียสวยและเก่งทั้งคู่ เวลา "เดเระ" แตก อาจเข้าสู่โหมด "ยัน" ได้
สนุกครับ ชอบจริงๆ 

C-Master

เคียว

ในฝันลุงจะทำไรก็ได้ชีวิตจริงยังอีกยาวกว่าจะทำได้เหมือนในฝัน โชคดีครับลุง

ktbb1966

คืนนี้จะรีบเข้านอนเผื่อจะได้ฝันหวานแบบลุงพลบ้าง

××Mon××

แหม่ ตาลุง ฝันดีเกินไปล่ะ ความเป็นจริงคงเป็นไปไม่ได้ที่สองสาวจะมาทำแบบนี้ เหมือนเธอเป็นขั้วบวกขั้วลบ ไม่บรรจบกันง่ายๆแน่ๆ

maitree_kongton

ลุงพลกินอาหารผิดสำแดงแหงๆจึงฝันเป็นตุเป็นตะขนาดนี้

testman

ฝันลุงพลนี่สุดยอดมาก แต่ผมว่าของจริงนี่ไรต์ท่าจะแย่ เขียนตอนนี้ซะขนาดนี้แล้ว ของจริงจะเดือดกว่านี้ได้อีกหรือเปล่า

popeye077

แค่ฝันยังสนุก เารอตื่นจากฝันแล้วได้แบบนี้จริงๆคงสนุกกว่านี้

jchaiwut

simcazy

เป็นความฝันที่ไม่อยากตื่นจริงเลย ขนาดในฝันยังอิจฉาลุงพลเลย

lupin13

1-1 ยังแทบทรุด 2-1 จะรอดใหมลุง(ถึงจะเป็นแค่ฝันก็เถอะ)  ::HoHo::

Wannadit Iempan

ฝันของลุงพลสุดฤทธิ์สุดเดชแบบนี้ ของจริงจะผิดหวังไหม ตื่นมาค้างแล้วไปลงกับใครดี เด็กๆรออยู่เป๋นทีม

นาสตา