ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[UNCEN-OPENLOAD] รื้อฟื้นท็อป 10 อันเซ็นที่ผมชอบ

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 01:18:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mukeng

UNSEN ที่ผมเจอบ่อยๆคือไม่ตรงปก ปกอย่างสวยดูข้างในเรื่องแทบจะคนละคนเลย ชอบแบบ AV sensor มากกว่า แต่ Yui Hatano ผมชอบนะหุ่นกำลังดีแสดงดีด้วย ส่วน Ai Uehara ที่เห็น UNSEN น้อยมากครับหายากเลยก็ว่าได้  เรื่องที่คุณเอามาลงผมก็ไม่เคยดู ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันความสุขครับ

akejunhom

sanamaru

weenew

ขอบคุณครับ ส่วนตัวชอบน้อง Ai อ่ะ น่ารักดีครับ

laopee

อยากให้ uncen ทำให้มันเรื่องราวเหมือนพวก cen อ่ะครับ มีเนื้อเรื่องทำให้หนังสนุกน่าติดตาม

spr566

yuth2011

ชอบเหมือนกันหลายเรื่องเลยครับ ฝากคนนี้ด้วยครับเผื่อะติดโผกับเค้าบ้าง Manaka​ Minami​

หนังเซ็นผมก็ตามครับ แต่สำหรับผมที่เห็นนักแสดงต่างๆผ่านมาเยอะมาก
ผมมองข้ามหน้าตาสวยๆน่ารักๆไปฅซะแล้ว เด็กใหม่ๆผมจะรอให้เธอแสดงหลายๆเรื่อง
เก็บประสบการณ์ก่อน จนเธอเริ่มกล้าแสดง เริ่มเล่นหนังแนวแปลกๆ ผมถึงจะเร่ิมตาม
เช่น Sora Shiina ผมตามเธอตั้งแต่เข้าวงการจากการเป็นนักดนตรีข้างถนน
ตอนนี้เธอกลายเป็นเจ้าแม่คนนึงเลย เพราะคนนี้รับเล่นทุกแนวไม่เกี่ยงทั้งข่มขืนรุมแคกใน
ผมสงสัยมากว่าเธอเจออะไรมา ถึงได้ยอมขนาดนี้ ว่างๆน่าทำสกู๊ฟเนอะ
แต่คนที่ท่านว่ามา เรื่องล่าสุดก็เล่นกับพี่มืดนะ ขอให้ตามต่อไป ยิ่งเธอเก่งท่านจะไม่ผิดหวัง

g-shockV2

ผมชอบคนแรกนะ
แต่ในใจผมลึกๆนี้เชียร์ Kanna Sakuno เต็มที่เลยครับ

ไงก็ขอบคุณแอดมากๆครับ ที่แชร์ผลงานดีๆมาให้ดู
เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

civil2

เรื่องแรก เห็นรูปแล้วชอบเลยครับ บรรยายไม่ถูก

มาเจอยูอิอีก ชอบมากคนนี้

ต้องโหลดแล้วล่ะครับ ><