ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของกะหรี่มืออาชีพ - เจนนี่

เริ่มโดย asuran, มกราคม 07, 2019, 11:58:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asuran

อ้างจาก: sthanya เมื่อ มกราคม 07, 2019, 07:09:26 หลังเที่ยง
ต้องร้องเพลงของพงษ์พัฒน์ "เจ็บนี้อีกนาน..."กว่าจะหาย

"เจ็บนี้อีกนาน..." ใช่ครับ แต่ "เจ็บลึก...กว่าเคย" นี่ไม่ใช่ เพราะสาวอ่างคนนี้
มีลูกค้าประจำเป็นสาวสองมีงู ที่เย็ดตูดแกหนักกว่า ลูกค้าในเรื่องตอนนี้อีกครับ
ถ้าเรื่องที่แกเล่าให้ฟังเป็นเรื่องจริงนะ

dikky

แม่เจ้า น้องเจนชอบให้ขุดทองมากเลยนะครับ รอตอนต่อไปครับ

swss2511

asuran

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มกราคม 08, 2019, 03:00:31 หลังเที่ยง
เป็นการเปิดตัว  ผลงาน ที่ ถือว่า ทำได้ดีเลยทีเดียวครับ  ถ่ายทอดผ่าน ตัวละคร มุมมอง ของ สาว บริการ  ซึ่ง  อารมณ์ต่างไป บางช่วง  อาจจะจองบ้าง เติมแต่ง บ้าง  ก็ ถือว่า  สมูทดีนะผมว่า   แซ่ ว่า  ชอบเล่น ก้น บ่อยๆแบบนี้  ต่อไปในอนาคต  เวลาปวดหนัก  จะอั้น ไม่อยู่ เอา น๊าาาาา  เจนนี่ ::Horror::  ::Horror::

ขอบคุณสำหรับคำวิจารณ์ครับตอนแรกที่เขียนพยายามเขียนแบบผู้หญิงเล่า + ส่งการบ้าน แต่ไม่รู้ว่าใช้คำผู้หญิงมากจน น่ารำคาญ ไปรึเปล่าเช่นคำว่า แอร็ย ตายๆ

ส่วนเรื่องอั้นไม่อยู่นี่ ได้ลองถามสาวอ่างเจ้าของเรื่องอยู่เหมือนกันว่าไม่กลัวตอนแก่ๆจะมีปัญหาเรื่องอั้นไม่อยู่เหรอ
เจ๊แกบอกว่า ตอนนี้ยังไม่มีขอหาเงินก่อน ถ้าเป็นขึ้นมาค่อยแก้เอา ได้ฟังแล้วก็รู็สึกเศร้าๆยังไงไม่รู้

yasa_ud

samsung014

p_hart

::Glad:: งานแรกก็เจอตูดเข้าไป. เสียวจนหมด. เนื้องเรื่องเติมเต็มสำหรับประสบการณ์ในการเที่ยวอ่างครับผม. ขอบคุณครับ