ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? …..2...

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 06, 2018, 10:46:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

อีหนูนี่แผนสูงจริงๆ
ดูๆแล้วน่าจะคุ้มค่ากับการลงทุน
ก็เด็กมันเป็นใจด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

mercuryzx

เดินเรื่องได้ชวนติดตามมากๆเลยครับ รอลุ้นตอนเปิดน้องปลาย

asiakook

แจ่มมากลุง ดีกว่าแจกเพชรในแอพเยอะ อิอิ ขอบคุณครับ

yasa_ud

ป๋าสายเปย์มาเองงานนี้ จัดเต็มแน่นอน

snoob

peat

ผู้ใหญ่จะหลอกเด็กหรือจะโดนเด็กหลอก..

jtr69

ขอบคุณพ่อมารค ชักโครกเบิกจริงๆ ที่ทำไล้ฟสดให้ลุงเขา
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

M60A3

โห เด็กป.6 ร้ายกาจมาก 555 แต่มุกเอาโทรศัพท์ไปแลกนี้มันใช้ได้ผลอยู่หรือเปล่านะ ::Hmmm::

yukleg

วิธีหามือถือใหม่ของน้องปลายเบ็ดเสร็จเด็ดขาดมาก แม้จะเสียของแต่รับรองได้ใหม่แน่ๆแม่ก็ว่าไม่ได้ ดีกว่าบอกว่าทำหายซะอีก เพราะถ้าบอกว่าทำหายอาจไม่ได้ของใหม่แถมโดนแม่ด่าด้วย วิธีนี้น่าเอาไปใช้กับเมียที่บ้านมั่งวุ๊ย...

flask

ลุงเหยียบแตกเลยซื้อให้ใหม่
แหมคิดได้ไง

Minicookiese

อ่านมาสองตอนเนื้อเรื่องน่าสนใจและน่าติดตาม ชอบการเล่าเรื่องแบบนี้มากครับเป็นกำลังใจให้คนเขียน ว่าแต่มีน้องปลายแล้วยังมีอีกหลายน้องที่ยังรอลุงอยู่ด้วยเนอะ

peakpradoo

สรุปว่าหลอกกันหลายชั้นเลยนะลุง

bondinlove

dan49

วาว เด็กสมัยนี้ใจถึงไม่เบา รู้จักหาผลประโยชน์ให้กับตัวเองด้วย แบบนี้ก็เข้าทางลุงบุญ เป็นการลงทุนที่คุ้มค่าทีเดียวเลย อิอิ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกที่น่าติดตามครับ