ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshitoki

::Shy::ขอบคุณครับ นั้นซินะถ้าจำไม่ผิดว่าไม่เคยมีร้านชื่อ อนาซึน เลยนี่นะสงสัยจะเป้นการตบมุขที่ทันยุค4G แหง่มๆ

มิน่าละไมมันถึงเทพนัก พอๆกันกับเครื่องหยุดเวลาเลย อีแบบนี้หมดไปหลายน้ำ สูญเสียพลังหยินไปมากโขทีเดียว

เออตรูจะรอดป่าวว่ะเนี้ย เลื่อนตำแหน่งลงมาเลื่อยๆเห็นหลุดจาก ดงพญาเย็นไปหลายรายแล้ว เอาว่ะเล่นกะเค้าหน่อยต่อให้โดนแบนก่ออย่าท้อถอยทัมไงได้คนมันชอบแบบนี้นี่นา
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Jtr

พึ่งมีโอกาสได้อ่านครั้งแรก แต่ผมจะคอมเม้นทุกครั้งที่อ่านนะครับ ปกติก็คอมเม้นทุกโพสต์ที่อ่านครับ

Joker-

abc123456

Ball Ei

Suphawadee Kaosuk

Wanchai Sintuwong

kitmer01

เป็นของที่อยากได้มาก ยืมมาใช้ซักวัน

sankwan927

sundrew999

unknownkub

Yeezy Kanyewest

สั่งจากไหนจะสั่งบ้างงงอยากเยดเว้ยยย 

deathbox

เป้นคนไม่ชอบใส่หมวก แต่ถ้าได้หมวกแบบนี้มานี่ปฏิเสธไม่ลงครับ 555

hermit312

มันไม่ใช่หมวกล่องหนอย่างเดียวซะแล้ว จริงมันคล้ายกับทำอะไรก้อได้โดยสาวๆ ไม่รู้ตัว ไม่ขัดขีน เป็นไอเทมเทพอันนึงเลย