ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kikadak .

ปวดตับแทนบอย จะจบยังไงแบบสะใจหรือแบบเศร้าใจ

vergo

สงสารบอยจริงๆครับ โดนแฟนนอกกายซะขนาดนี้ ลุ้นให้บอยเอาคืนฟ้ากะพี่เอกมั่งครับ

akerue

schareon

singkanong

บอยผู้น่าสงสารจะแก้แค้นได้ยังไงหนอเดาไม่ออกเลยสุดยอดครับท่านผู้แต่ง

sarawoot1234567

แนว NTR  นี้มันได้อารมณ์มากๆ ชอบเรื่องแนวนี้เลยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

toptime

::HoHo::  ::Glad:: ฟ้าพลาดแล้วนะครับ
โดนจัดหนักเลย

alittleboat

note_ut

อยากให้มีช่วงบอยเอาคืนบ้างครับ ขิบคุฯสำหรับผลงานดีๆครับ

กำพล

ยังนึกไม่ออกเลยว่าบอยจะเอาคืนสองคนนั้นยังไง แยมของเอกยังยาวตั้ง9นิ้วเหลือถึงบอยคงบานหมดแล้ว

devilhaxor

ฟ้าใสซื่อเกิ้นน โดนยาวๆครับงานนี้

XYZ

อ่านแล้วปวดตับมากครับ

อย่ารู้มากว่าพี่บอยจะเอาคืนยังไง กับจุดจบของพี่เอกกับน้องฟ้า

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

Komsan Tanunchai Olympus

บอยต้องเอาคืน ไปเย็ดผู้หญิงของพี่เอกแทน

aodpasa

น่าสงสารบอยมาก ขอให้แก้แค้นแบบว่าทั้งคู่จำไปจนวันตายเลยนะ

Pudit Kaewkalong

อยากให้ต่อทุกๆวันเบยนะครัยติดมากๆๆแล้วครับเรื่องนี้