ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moodum07

บอยต้องสวนครับ ล่อหญิงของไอ้เอกสวนเลย
แล้วกลับมาจัดน้องฟ้าสั่งลา

umawadee

น้องฟ้าต้องให้บอยบ้างนะครับ อย่าให้พี่เอกคนเดียว น่าติดตามครับ

Kris.

roomming99

อยากให้บอยจัดการเมียพี่เอกบ้างเปนการแก้แค้น55

ones26421

น้องฟ้าติดใจพี่เอก  กลายเป็นคนติดเซ็กส์ซะเลย

สมปอง บุญ

สวมกับไม่สวมค่าเท่ากันแล้วครับน้องฟ้

รชต ท้าวสาร

กะกิ้กมากกว่าแฟนอีกน้อ น้องฟ้าของเรา

snowmouthain

สงสัยฟ้า จะหันมาคบเอกอย่างจริงจังเสียแล้ว

gamemer

บอยจะทำยังไงต่อนะจะเลิกกับฟ้าหรือจะแก้แค้นไอ่เอกที่ทำแบบนี้หรือบอยจะไม่ทำอะไรเลยแล้วเสียฟ้าไปให้เอกเอาไปบำเลอเย็ดเล่นฟรีๆเวลาเบื่อ

Maikeet Fai

ไม่ปลอดภัยด้วยน้องฟ้า ไม่รู้อารมณ์จะพาไปหรือเปล่า

warunnop

บอยทำไงก็ไม่คุ้ม เอกมันเอาฟ้าที่สดๆซิงๆไปแล้ว

โง่เอง

tor141214

ฟ้าติดใจซะแล้ว บอยจะทำยังงัยต่อล่ะนี่

010377

สนุกมากครับจนไม่น่าเชื่อว่าพึ่งเคยเขียนเรื่องแรก​ เขียนเรื่อยๆมาแบ่งปันนะครับ

betty2556

anutit9119

เป็นแนวเรื่องอีกแนวหนึ่ง ที่สนุกน่าติดตาม ต่อไปบอยคงมีบทบาทมากขึ้น ขอบคุณครับ รอติดตาม