ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jupiternap

Biggun Fotoholic

มาคอยอ่านเลยครับ ว่าบอยจะแก้แค้นไอ้เอกหัวหน้ายังไง ... เล่นซะน้องฟ้าเป็นทาสกามไปเลย

อดุลย์ งาม

ถ้าผมเป็นบอยนะ เรื่องนี้มันต้องเอาคืนสาแก่ใจ(คิดเฉยๆนะ)

Chalermsak Kraiwas

ไม่ติดใจได้ไง แฟนบ้างานแบบนี้ อิอิอิ

ขอบคุณครับ

JabaWoCK

สงสารบอยเลย อยากให้มีตอนที่บอยจัดหนักคืนบ้าง

sipher

edgeemperor

SNGOT

คนชื่อเอกนี่ร้ายกาจทุกคนตั้งแต่รักยมละ

oshiris

แนว ntr นี่ชอบมากเลยครับ

เนื้อเรื่องเขียนมาได้น่าติดตามมาก

testman

ยาตัวนี้ดีจริง ๆ ครับ ทำให้มีสติครบ แต่นึกว่าร่านเองถึงกับยอมได้ สงสารแต่บอย ต้องนั่งช้ำใจกับการเป็นคนดี

Madzchat

NTR สายนิยายพึ่งเคยเจอครับ
ุอ่านเพลินมาก

wiggo

yoyoman

อ่านเรื่องนี้แล้วสงสารนายบอยสุดแล้วครับ พี่เอกแม่งงง

reosart

สงสารพ่อหนุ่มบอยนะครับ ฟ้าไม่น่าเลย