ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ktbb1966

บอยดีเกินไปปล่อยฟ้ามาเนิ่นนานจนเอกแอบฉกไปกิน

Chanin Sreesompoo

puipuipui

PEE WAII

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: puipuipui เมื่อ สิงหาคม 07, 2018, 12:11:03 หลังเที่ยง
ทีมบอยครับ เอาคืนให้สาสม
ด้วยความไว้ใจเชื่อใจล้วนๆเลยบอยขอให้คิดแผนแก้แค้นแบบสุดๆเลยนะ เอาคืนให้สาสม

keng7799

ฟ้า น่าจะติดใจ ท่อน 9 นิ้วแล้วละมั๊ง

panu98765panu

Chamchoy Chareon

แก้แค้นเท่านั้น ถึงจะสาสมก่อนจะทิ้งแฟน ให้ไปอยุ่ด้วนกัน

Phatsakorn M Khamkom

g9898

ยิ่งอ่าน ยิ่งอยากรู้ว่าบอยจะเอาคืนยังไงเลย ::Hmmm::

ballzae

บอยต้องหาทางเอาคืนแล้วแหละ แต่บอยต้องใหญ่กว่าและเก่งกว่าด้วยนะ ฝังมุกสู้ไป

gunners

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ช่วงนี้ชอบอ่านแนว ntr ซะด้วย

readinggg

Suchat Jaemchom

ไอ้เอกแม้งเลวจริงๆ...หรอกฟันฟ้าแล้วติดใจแม้งใช้ยาอีก...เเล้วไอ้บอยจะแก้เเค้นตอนไหนนะ?.แต่ว่ายาอะไรนิเราอยากใด้จัง.อ่านแล้วจิตนาการพุ่งปรี้ด.ขอบคุณล่วงหน้าสักพันครั้ง.แต่อย่าเพิ่งจบใวนะครับ...รุ้นจนตัวโก่งเลย