ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

บอยจัดหนักแก้แค้นคืนเลยครับ ปล่อยให้ฟ้าเสียวกับเอกมาหลายตอนแล้วครับ

เดช12341

ไม่น่าจะใช่เพราะยาอย่างเดียวแล้ว น้องฟ้าถึงใส่ได้ขนาดนี้

สมชาย แก้วคำ

เนื้อเรื่องชวนติดตามมากคับน้องฟ้าเราจะติดไจพี่เอกแล้วละมั้ง

nnzero2

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ ขอตอนต่อไวๆครับ

slayerer

yedke

พี่เอกนี่เลวได้ใจมากครับ เหมาะกับบท NTR จริงๆ

AssSin01

สะใจในความร่านสุดๆไปเลยครับ ถึงกับจับผู้ชายกด  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

kubami

kunpra

pfrankz

siri inn

รอดูบอย จะเอาคืนยังไง จะหน้าโง่ต่อไปไหม

Boonchuay Suk

ติ๋มๆ ตอนอยู่กับบอย แต่อยู่กับเอก นี่คนละคนเลยนะ

zamakarn

ไวน์เขาดีจริงๆ จะอาบน้ำดับร้อนอีก ไงละขึ้นมาดูหนัง ว่าแต่ย้อนไปย้อนมา ชักอยากรู้ว่าตอนที่ไปคอนโดบอยเป็นไงบ้างซะแล้วสิ

dodoza2

พี่เอกนี่จะโดนบอยแก้แค้นยังไงนะ หึหึ มันต้องล้างแค่้น 

darkerside69

แนวปวดตับที่แท้ทรูครับ อยากรู้เลยว่าฟ้าจะท้องหรือเปล่า