ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

UTL

asdf4321

ยาปลุกเซ็กหรือว่ายาเสพติดเซ็กเนี้ยะ ร้ายกาจอย่างแรง มีฤทธิ์ค้างถึงหกเดือน
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

aisieo

nsrichantamit

สงสารก็สงสาร แต่แบบนี้ก็ไม่ไหวครับ เลิกคบแน่ ๆ

armsmartmai

ไอเอกเชี่ยมากจริงแต่ถ้าไม่มีมัน  ฟ้าก็คงไม่ได้เสียวขนาดนี้ ผมเชียร์ใครดีครับ 555

WhiteNagas

แต่งได้ดีมาก ๆ เนื้อเรื่องถึงใจมาก
อยากรู้บทสรุปแล้วสิ

neonitrous00

Oumale

อยากอ่านตอนเอาคืนแล้ววว มีไม่บ่อยหรอกนะที่พระเอกจะรู้ตัวแล้วเอาคืน ส่วนมากมักไม่รู้หรือรู้แล้วดันหงอ

rockkillyou

eak111

น้องฟ้าบรรยายซะเห็นภาพไปไกลเลย
อิจฉาเอกจริงๆ

arsuredd

บอยจะได้แก้แค้นพี่เอกบ้างมั้ยนี่

artid

อยากรู้ว่าพี่เอกจะโดนเอาคืนยังไง เอาให้สะใจเลย ::YarKK::

peerayut_air

สุดยอดครับ การใช้ถ้อยคำพรรณาฉากต่างๆ ทำได้ดี และถึงอารมณ์ดีครับ แต่ที่สำคัญคือเพิ่งรู้ถึงความหมายของคำว่า NTR