ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ….. 3 แก้ไขส่วนที่ข้ามแล้วครับ

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 07, 2018, 07:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wink

swss2511

bosshii

โอ้โหเด็กมันร้ายจริงๆ โดยเด็กหลอกแล้วว

dreamice

toto65

เด็กสมัยนี้ก็ใช่ย่อยนะครับ ไม่หัวอ่อนหลอกง่ายเหมือนแต่ก่อน ยิ่งเข้าถึงสื่อง่าย 

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

แบบนี้ลุงบุญคงมีความสุขมากกว่าใครในโลก

phu_nun

ดูแล้วคงเป็นเด็กหลอก ไม่ใช่หลอกเด็ก 555

lkar55

Chalermsak Kraiwas

ผู้ใหญ่จะโดนหลอกอ้ะป่าว 5555

ขอบคุณครับ

por774

ผมว่ามันโดดข้ามนะ ว่ามั้ยตอนจบที่2แค่รถทับมือถือ แต่พอมาตอน3นี่ถึงบทร่วมภายนอกละ หรือผู้แต่งจะมีเล่าย้อนหลัง ต้องติดตามต่อไป

dome704

ถึงตอนนี้ไม่รู้ใครหลอกใครแล้ว ทีแรกเหมือลุงหลอกเด้กมาทีหลังเหมือนเด้กหลอกลุงเลย

REACH ENGAGE!

::HoHo::การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม

songsak

ได้มือถือใหม่ผมว่างานนี้ไม่ใช่ผู้ใหญ่หลอกเด็กแล้วแต่จะกลายเป็นเด็กหลอกผู้ใหญ่

peddo

ท่าทางงบจะบานปลายนะลุง น่าจะก่อนที่น้องปลายจะบานซะอีก แต่ก็ถือว่าลุงตอบโจทย์ของน้องเขาทั้งทางวัตถุและจิตใจ ทำดีเข้าไว้ลุง ถึงมันจะปิดความผิดไม่มิดก็เถอะนะ ขอบคุณ​ครับ​

ba1na2

น้องปลายเสร็จลุงบุญจนได้ เดี๋ยวต้องติดใจแน่ๆ เอน้องปลายมีแผนอะไรหน่อ