ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....ก่อนจะเติมเต็ม 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 07, 2018, 07:58:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ezmoo

เบื้องหลังพี่ภพ...คือผู้มีพระคุณ...ต้องตอบแทน

B C

โห  1 ต่อ 3  สมกับที่ฝึกปรือมาจากเมืองนอกเมืองนา  ;)

miru_mishi

set point

koboy

มีประวัติที่ไม่ธรรมดา นาเลยกินไม่อิ่มสินะครับ

arsenyo

พรหมลิขิตผิดคิวซะแล้ว มีใจให้กันแต่แรกนี่เอง ก็ว่าทำไมติดง่ายจัง ออกแนวถ่านไฟเก่า

tor141214

จุดเริ่มต้นของความเร่าร้อนของนา เริ่มมาจากพี่ภพนี่เอง

Sarat Pasadee

akerue

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
เติมเต็มที่มาของนางเอกได้ชัดเจนดี พาระลึกอดีตว่า ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้างฟระ!!!
ขอบคุณผู้แต่ง อดทนกะคนอ่านหลายๆแบบ นำเสนอมาได้ขนาดนี้ ชัดเจนในโครงเรื่อง ค่อยๆนำเสนอออกมา ยากนะครับที่วางเรื่อง แล้วค่อยๆเล่า จนได้ขนาดนี้ เป็นผมคงรีบ เร่ง เล่าจนโครงเรื่งเสียไปแน่นอน
น่าสนใจกับอีก2ตอน เบื้องหลังที่น่าสนใจมากๆ จุดที่ซ่อน ในตอนที่เล่ามาแล้ว....
แอบนึกย้อน ยังนึกไม่ออก จะเป็นใคร...
และ รอเรื่องใหม่ๆ แนวอื่นๆอยู่เช่นเดิมนะครับ

Komsan Tanunchai Olympus

นานี่ ร้อนแรงดั่งไฟจริงๆๆ มิน่า ตอนที่ผ่านๆๆมา นาถูกใจใครหรือแฟนสั่งให้ทำก้ยอมไปหมดทุกอย่าง เป็นอย่างนี้นี่เอง

aekkachai052

ก็ดีแล้วครับถือว่าตอบแทนบุญคุณพี่ภพ อิอิ อยากเลี้ยงเด็กมหาลัยบ้างจัง