ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 04 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 08, 2018, 12:21:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เอ่อ...... หัวหน้าครับ นี่นายคิดจะรวบคนเดียวรึไงครับ ห๊า!?....โอยๆๆๆก็เพิ่งแตกไปแหม็บๆ โด่ขึ้นมาอีกละ กะจะไม่ให้เพื่อนชายคนอื่นเขาได้ลองมั่งละสิเนี้ย ว่าแต่เจ้าหมอนี่มันใหญ่จริงๆ นึ
กถึงตอนเสยสาวน้อย สองคนที่จะมาซัปพอรทนี่ เล่นเอาผมแข็งตามเลย นะนี่ 555
Edit.... น้องอินุอิกับคิอินะดัน เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ นมใหญ่ใช้ได้เลยนะ แถมไม่พอร่องรูเสียวยังรองรับดุ้นใหญ่ของหัวหน้าห้องได้สบายๆด้วย. เสียบสดๆอีกแล้วนะครับ สวิงกิ้งอีกต่างหากกับรูปสุดท้ายนี่ทำเอาเคลิ้มฟินน์ตามไปเลยครับ ท่าน sequence  ช่างมีความสุขเสียจริงๆ. ขอบคุณมากครับ

virgoranger

thanonza1

songsak

สงสัยจริงๆทำไม่คนอื่นไม่สู้สักคน แบบนี้พระเอกเราเหมาเรียบ

wittaya09

13doom

จนถึงขณะนี้ หัวหน้าแว่นก้อยังเพลิดเพลินอยู่คนเดียว ::Grimace:: ::Grimace::

kkkko

as72340639

ใกล้จบแล้วใช่มะ ว่าแต่พวกตัวประกอบชายมันมามุงอะไรกันอยู่นี่ทำไมไม่ไปเล่นน้ำ  ::Elder::

macx435

ภาพได้อารมณ์ครับผม แปลได้ยอดเยี่ยมครับผม สุดยอดมากๆ ครับผม

kak_KOH

HK

araristz

คือลองจินตนาการว่าเป็นตัวเอง ผมว่ามันห้ามใจไม่ได้หรอกครับ โดยเฉพาะชายไทย โด่ทุกคน

sittiwat555

vawaaskahic

เปนเรื่องที่น่าติดตามมากกก รอแบบใจจดใจจ่อ
ไอ้แว่นก็เกบเรียบเลยวุ้ย