ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 04 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 08, 2018, 12:21:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

View Kung

ละทำไมคนอื่นมันไม่โด่ละนิ น่าจะไปตรวจๆกันให้หมดนะ 55

kalampee

jame2536

::Glad::เนื้อเรื่องสนุกมากตอนแรกเฉยๆตอนนี้ต้องอ่านต่อ

theg

::Glad:: สุดยอดเลย แหม่ ตอนเรียนอยู่น่าจะมีแบบนี้บ้าง ชอบแนวนี้อะ แปลให้ดูบ่อยๆนะคีับ

กองทัพ ตี

Tanatos

เคยเจอแปลเรื่องนี้อยุ่ แต่ท่านแปลแล้งใช้ภาษาสนุกกว่าครับ

serbirus

tamkonba

ตอนนี้ได้จัดอีก 2 อีกอล้วใช่ไหม โชคดีเกินไปละ ขออนุญาติอ่านหน่อยนะคร้บ ตามมา 3 ตอนรวดล่ะ

gss211

อ่านมาตั้งแต่ตอนนี้แรก ต้องบอกว่าเนื้อเรื่องสนุกมากครับ ถึงไม่ใช่แนวที่ชอบแต่ก็จัดว่าดีมาก ชอบครับ แล้วก็แปลได้อรรถรส​มากครับ

sanfirer