ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 08, 2018, 12:38:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

อืม!บอยจะคิดอย่างไรกันนะจะยอมรับฟ้าได้รึป่าวจะยังรักฟ้าได้เหมือนเดิมหรือทั้งรักทั้งแค้นหากยังรับได้กับเหตุการณ์ที่ผ่านมาการแก้แค้นเริ่มต้นด้วยการที่เจอกับฟ้าในห้องและจัดหนักให้เอกเข้ามาเจอแบบชื่อเรื่องชักช้าหมาคาบไปแดกให้เกอเจ็บใจเล่นๆที่จัดทุกอย่างแต่เสร็จโจร(บอย)หลังจากนั้นค่อยจัดการเอกต่อทีหลังๆจากที่จัดการฟ้าไปแล้ว

peddo

สงสัยว่าสุดทเาย มาที่ห้องบอย ฟ้าก็โดนเอกอีกอยู่ดี บอยอาจแอบดูแล้วชอบก็ได้นะครับ ยกเว้นว่าบอยจะแสดงให้เห็นได้ว่าเหนือกว่าเอก ซึ่งยังคิดว่ากระดูกคนละเบอร์กัน แบลคเมล์ก็คงไม่มีผลกับเอก ผู้หญิงบางคนเขาชอบแบดบอย น่าติดตามครับว่าจะออกแนวไหน ขอบคุณ​ครับ​

hanabombam

ตามฟ้าขึ้นห้องแล้วจัดการเลย แต่มัวแอบดูก็ซ่ำใจเปล่าๆ กลับไปที่อื่นเถอะ

chinmedia

น้องฟ้าใจโลเลมาก เหมือนหลงชู้สุดๆ แต่ยังไม่อยากเสียคนที่อยากร่วมชีวิต ด้วย เสี้ยนๆแทนที่จะไปลงกับแฟน แต่ดันไปลงกับชู้ซะงั้น

koboy

จะหน้าตัวเมียถึงไหนกันนะเจ้าบอยเนี่ย ปล่อยให้เขาเอาแฟนอยู่ได้

themars9

มีความรอ สงสารบอยจริงครับ แต่อยากรู้เรื่องมากกว่า วางไม่ลงจริงๆ ห่ะๆ

rexmost gizmo

blackjack

::Glad:: ว้าว สุดยอดครับ อยากรู้จังบอยจะทำยังไงกับเหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้นมันจะออกมารูปแบบไหนนะน่าติดตามมากๆ เขียนได้เข้ากับยุคสมั้ยนี้มากครับ ส่วนการเขียนแบบที่ท่านเขียนแรกๆ ผมก็งงแต่ตอนนี้ชินแล้วครับแล้วแต่สไตล์คนเขียนแต่ละคนมันทำให้เข้าใจตัวละครแต่ละตัวไปพร้อมกันเลย แต่ที่บางคนไม่ชอบคงเพราะอารมณ์เขากำลังอินกับปัจจุบันอยู่แต่กับถูกตัดมาอดีตมันก็คงมีบ้างไม่ว่ากันครับ สไตล์ใครสไตล์มันสำคัญที่เราผู้อ่านต้องเข้าใจผู้เขียนว่ามันไม่ง่ายเลยที่จะแต่งเรื่องแต่ละเรื่องให้ออกมาดีได้ขนาดนี้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

umawadee

รอลุ้นครับ เข้าไปสวิงพร้อมกันเลย ไหนๆแฟนก็เป็นแบบนี้แล้ว

larvi

แบบนี้ต้องจัดหนักกับเอกฃละ แบบล่อให้คนมาตุ๋ยประตูหลังอัดถั่วมันเลยยยยยยย

veget

น้องฟ้าจับปลาสองมือ สุดท้ายจะเหลือเเต่ความเสียว บอยก็คงเเอบดูพร้อมเจ็บใจเช่นเคย ชู้ได้ทุกอย่างที่บอยไม่เคยได้

Phoowadol

ฉากรักเริงสวาทของพี่เอกกับฟ้าในครั้งนี้น่าจะอยู่ภายใต้สายตาของบอยแน่นอน. แต่ว่าไอ้ที่เราๆลุ้นกันอยู่นี่สิ. คือบอยมันจะจัดการยังไงกับสองคนนี้นะ แก้แค้นทั้งที ก็ขอเอาให้หนักหน่อยละกัน จะได้เข็ด. ผมนี่ทีมบอยนะ   
   สิ่งที่ราดหวังในตอนนี้ของผม คือ  ถ้าบอยจะสั่งสอนเจ้าพี่เอก ต้องเล่นงานให้หนักเอาให้ถึงขั้นลาออกจากงานไปเลย คนแบบนี้ทำงานด้วยไม่ได้แล้ว. ส่วนกับน้องฟ้า ตอนนี้เธอแค่หลงในกาม แต่ยังรักบอยอยู่(คนอ่านรู้ แต่พระเอกรู้ด้วยรึเปล่า?)เพราะฉะนั้น ขอภาวนาให้ไอ้ดอ ของบอยใหญ่ไม่แพ้เจ้าเอก แถมลีลายังแพรวพราวกว่าด้วย ไล่เจ้าเอกไปได้แล้วจัดหนักกับน้องฟ้าเอาให้ติดใจจนลืมเจ้าพี่เอกไปเลยนะครับไรท์. ให้ดีถ้ามีโอกาส ก็ลองมอบบทพิเศษให้น้องฟ้า ด้อยการเปิดซิง ประตูหลัง ด้วยยิ่งดี อย่างน้อยบอยเองก็ขึ้นชื่อว่าได้เปิดซิง.น้องฟ้าเหมือนกัน.  นะๆๆๆนะครับไรท์.  รี๊ด ขอร้องงงงงงงงงงงงง   ขอบคุณครับ

mr_nt9

attawit2524

เรื่องราวชีวิต3คนนี้ ต่อไปบอยจะทำยังไงต่อไป? แก้แค้นเอกกันฟ้า? 
ฟ้าก็ดูท่าจะติดใจดุ้นจนเลิกไม่ได้รักพี่เสียดายน้อง...
ไรท์ปล่อยตอนมาเรื่อยๆนะครับคอยอ่านอยู่ ::GiveMe::

tantawanjames

มาถึงขั้นนี้แล้วบอยก็คงต้องยอมแอบดูเค้าเสียบกันเพื่อหาหลักฐานให้มัดตัวสินะ