ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 08, 2018, 12:38:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

Aoshisun

อ่านมาหลายตอน ปวดตับ แต่ตอนนี้เริ่มปรับสภาพตับได้แล้วครับ ลุ้นมากกว่าว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ
ขอบคุณครับ

jchaiwut

Ntntnt

น่าจะมีรูปประกอบ ฟ้าสักหน่อยนะคับ

goo_za

eak597

ยิ่งอ่านยิ่งสงสารบอยจังบอยต้องหาทางจัดการเอกเลย

dwarf

ขอบคุณครับ..บอยถึงห้องแล้ว..แต่จะทำอย่างไร..หวังว่าบอยคงจะคิดในสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับเขา

kapomman

ให้เดาคู่บอย-ฟ้านี้น่าจะจบแบบแยกทาง

dragonhead

แล้วมาถึงจุดที่จะแทนที่...ทับแฟนชาวบ้านบนที่นอนของแฟนเธอ....หารู้ไม่...เจ้าของเค้ามาแอบทำอะไรลับๆล่อๆรออยู่นะ....

mercuryzx

อยากเห็นบอยแก้แค้นจัง...ต้องจัดให้หนักเลยนะ

legacy

กราน กรานี้กรา

limousinedk

ได้สาวสวยสุดเซ็กซี่ ถ้าเค้าท้องมึงยังไปรับผิดชอบอีก ชั่วได้ใจจริงๆไอ่เอก

zerost

เมื่อไหร่จะได้เวลาที่เอกแก้แค้นเนี่ย