ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา Demo ep6

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 25, 2023, 11:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

พี่นนคะพวกเราว่าจะไปเที่ยวพวกผับบาร์นะคะพอจะพาไปได้ไหมคะ ก็ได้อยู่ครับแต่จะไปกันจริงๆเหรอครับ จริงสิคะพวกเราตกลงกันแล้วคะพลอยเลยจะมาถามพี่ไงคะว่าแถวนี้มีผับบาร์ไหม มันก็มีและครับ งันพี่นนพาพลอยและเพื่อนๆไปเที่ยวกันส่งท้ายเป็นอันว่าตกลงนะค่ะ พูดจบคุณหนูพลอยก็เดินกลับไปที่โต๊ะของเหล่าเพื่อนๆของเธอ งันพี่ไปเตรียมรถรอนะครับ ค่ะๆ ทุกคนพวกต้องใจกันตอบเสียงดังฟังชัดจริงๆ ผมเดินไปรอบสอบรถแล้วสตาร์ทรถวอมเครื่องรอเหล่าสาวๆที่กำลังจะมาขึ้นรถ พอสาวๆเริ่มเดินกันออกมาผมลงมาเปิดประตูให้เหล่าสาวๆเยาว์วัยขึ้นไปนั่งตามอัธยาศัยแล้วกลับมาขึ้นรถและขับออกไป
   ผมขับมาจอดที่ผับบาร์เองแห่งหนึ่งไม่ค่อยไกลมากมาถึงผมเข้าไปจอดรถแล้วบอกเหล่าสาวอย่าพึ่งลงนะครับพี่ขอไปเคลียร์พื้นที่ก่อน เนื่องจากเหล่าสาวๆอายุยังไม่ถึงเกณฑ์อาจจะต้องใช้วิธีซิกแซกสักหน่อยครับผมลงไปจัดการเสร็จสับก็เดินมาบอกให้เหล่าสาวๆเข้าไปในร้านได้เลยครับ ตอนนี้ราว 20.00น. ทางร้านให้พวกคุณหนูอยู่ถึงแค่ 22.00น. นะครับ เหล่าสาวๆก็รับทราบและเดินเข้าไปนั่งในผับบาร์ เหล่าสาวๆนั่งอยู่ในสุดสั่งเครื่องดื่มน้ำผลไม้มานั่งทานกัน โดยผมคอยนั่งมองอยู่ห่าง ๆ เสียงเพลงในร้านเปิดดังลั่นทำให้ผู้คนมากมายต่างเต้โยกย้ายแพรวพราวกันสะจริงๆ จนคุณพลอยเปิดคนแรกลุกขึ้นมาเต้นอยู่ที่โต๊ะของพวกเธอนั้นและสักพักก็คุณพลอยก็ดึงคุณหนูฟางขึ้นไปเต้นด้วยไม่นานคุณพลอยก็ไปลากเพื่อนๆอีกสองคนให้มาเต้นกับเธอ ผมก็นั่งสังเกตุการณ์ไปเลื่อยๆจนเห็นกลุ่มวัยรุ่นชาย 4 คน หันมองแก๊งสาวๆอยู่เป็นระยะ สาวๆก็เต้นไปดื่มไปจนหนุ่มๆทั้งสี่คนเริ่มเดินมาทักทายกับสาวๆเห็นเต้นยั่วกันไปมาก็ไม่มีอะไรครับจนกลุ่มชายวัยรุ่นย้ายโต๊ะมานั่งไกล้ๆพวกคุณหนูมากขึ้นเห็นวัยรุ่นอีกสองคนเดินเข้าไปคุยอะำรสักอย่างกับคุณพลอยและคุณฟาง ส่วนคุณมิ้นกับคุณแก้วก็นั่งอยู่กับโต๊ะโดยมีหนุ่มอีกสองคนนั่งอยู่ข้างๆ สักพักหนุ่มคนหนึ่งก็เรียกพนักงานให้นำเครื่องดื่มชุดใหม่มาส่งที่โต๊ะของพวกคุณหนู ให้เดาผมว่าจะเป็นแอลกอฮอล์แน่ๆเลยครับ แต่ผมก็ไม่อยากเข้าไปยุ่งตอนนี้ค่อยดูสถานะการณ์ไปก่อนแล้วหนุ่มอีกสองสองคนก็รินเครื่องดื่มที่สั่งใหม่ใส่แก้วสี่ใบยื่นให้สาวๆทั้งสี่ คุณหนูแก้วและมิ้นดูเหมือนไม่ได้อยากที่จะดื่มเท่าไหร่แต่พวกหนุ่มวัยรุ่นทั้งสี่เข้าไปคุยทำให้ทั้งสี่สาวยอมดื่ม ดื่มไปสักพักพวกคุณเธอๆเริ่มลุกขึ้นมาเต้นกับหนุ่มวัยรุ่นอีกรอบครับหลังจากชวนแก๊งสาวๆดื่มกับมาพักหนึ่งมีเพียงคุณแก้วกับมิ้นที่ดูจะคออ่อนสุดในกลุ่มสาวๆทั้งสี่คน ส่วนคุณหนูพลอยและฟางที่ได้ลิ้มรสของแอลกอฮอล์เข้าไปออกไปเต้นสุดเหวี่ยง เห้ยไอ้สองคนนี้ข้าจองนะเว้ยแล้วชี้ไปทางคุณหนูแก้ว เออข้าขอคนนี้แล้วกันไอ้เอแล้วเข้าไปประคองคุณหนูมิ้น เอเริ่มโอบคุณมิ้นที่เมาไม่ค่อยมีสติเอามากอดมาลูบต้นขาเบาๆ ส่วนคุณหนูแก้วก็ไม่ต่างจากคุณหนูมิ้นเท่าไหร่นักสองเลยเอื้อมไปลูบไล้หน้าอกคุณแก้ว คุณพลอยกับคุณฟางจากตอนแรกเห็นเต้นก็ดีๆตอนนี้จะยืนก็ไม่ค่อยจะไหวแล้ว คุณฟางยืนจะล้มอยู่แล้วอมีไอ้นุค่อยยืนจับคุณฟางที่จะล้มให้นั่งลงที่อยู่ คุณหนูพลอยก็ไม่ต่างกันถูกไอ้เอกพาไปนั่งอยู่โต๊ะข้างๆแล้วครับ

Gubook

ผมขอยุติก่อนนะครับช่วงนี้โหนงานหลังหนักไปหน่อยเหนื่อยสุดๆไว้พร้อมเมื่อไรจะมาต่อนะครับ พักยาวครับ ::Hunger::

toey0013

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนว่าเหล่าคุณหนูจะโดนวางยาเข้าแล้ว งานนี้พี่นนคงจะต้องเหนื่อยหน่อยสี่ต่อหนึ่งเลยนะ

Prasard Komkum

peddo

มาคนเดียวจะช่วยยังไง ปล่อยไปโดนลงหม้อแน่

suktua

ไม่อยาก ปวดตับเลย ช่วงนี้ ยิ่งอ่อนแออยู้ด้วย

ธีรศักดิ์

งานนี้มีฟ้าเหลืองแน่ๆเลยยยยย

notbaby007

มาลงให้อยากแล้วก็มาบอกพักยาวๆ เอาเป็นว่าสู้ๆแล้วกันรีบมาแต่งต่อไวไว (คนแต่งอย่าหายไปนานคนรอใจจะขาด)  ::Crying::

tum-na

รออยู่นะครับแต่งต่อให้จบนะครับ ขอให้การงาน
ประสบผลสำเร็จ ลุล่วงไปได้ด้วยดี
หายเหนื่อยเร็วๆ แล้วกลับมาแต่งต่อนะครับ