ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : บทสัมภาษณ์ หมอพลอย&ครูเบสท์

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 08, 2018, 09:20:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

ว้าว สกู๊ปพิเศษแบบนี้ ไม่มีคำถามเกี่ยวกับลุงชุมพลได้ยังไงครับ

seri karunathep

มีโอกาสที่จะได้สัมภาษณ์หมอพลอยคู่กับพระเอกมั้ยครับ
อยากได้ยินคำถามประมาณว่า หมอยพลอยหลงไหลในไซด์8นิ้วมั้ย
หมอพลอยชอบลุงเอาท่าไหน อะไรทำนองนี้
แค่นึกก็เสียวละ555

กำพล

ต้องเป็นคนที่จินตนาการได้เป็นเลิส ที่ถามตัวเองแล้วตอบตัวเองได้

Thanatouch MAN

อย่างกับสัมภาษณ์ดาราชวนให้ตื่นเต้นดีครับ ใช้ได้ครับวิธีนี้  ดีึงดูดความสนใจได้ดีอีกแบบ

cdx

โดยส่วนตัวแล้ว ไม่ง่ายนะที่จะสร้างตัวละครมาทาบรัศมี หมอพลอยได้ แต่ผู้แต่งก็สามารถทำให้ผู้อ่านหวันไหวได้ เก่งครับ 

firefox2007

ผมชอบหมอพลอย เพราะมีความเป็นผู้ใหญ่ รับผิดชอบตัวเองได้ เลือกจะมีเซกส์กับใครก็ได้ ส่วนคณุเบสท์ ยังไม่รู้จักดีนัก ออกมาไม่กี่ตอน

suriyamahajit

pinmonkey

jitpakorn tachopunth

samours

มีบทสัมภาษณ์ด้วย หยั่งกะมีชีวิตจริงๆเลยอ่ะ บทถามตอบ อ่านแล้วเหมือนมีตัวตนจริงๆ