ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 08, 2018, 11:17:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

น้องปลายเล่าประสบเสียวที่เจอผู้ชายเยรสกันให้น้องอีฟ และน้องอิ๋วฟัง ว่าโดนเอามันมากเสียวสุดน้ำเสียวแตก

สมปอง บุญ

น้องปลายคิดจะเล่นสวิงกิ้งหรือเปล่า

Pattrick13

เหมือนแต่งมาจากเรื่องจริงเลยครับ
ผมเคยคุยกับเด็กเมื่อนานแล้ว
ก็โดนคนขับรถส่งเด็กแบบนี้แหละขับหลอกเอา

ฟหกด่าสว

ใครหลอกใครกันแน่  แต่อยากโดนหลอกเหมือนกัน

ฟหกด่าสว

กลับมาเม้นเพิ่ม  คุ้มรึไม่ขึ้นอยู่กับสภาพสินค้าด้วยครับ ถ้าของสดประเภทช้างเผือกโคตรคุ้ม แต่ถ้าสดแบบข้างทางก็ไม่คุ้ม

olemantu

เพราะความต้องการอุปรณ์ไอที สาวน้อยทำตัวเป็นแม่เล้าหาความสนุกให้ตัวเองและเพื่อน ๆไปเลย..เฮ้อ

LastHerO

เด็กมันร้ายยย​ 
แต่ร้ายๆอย่างงี้แหละน่าโดนนัก

nonnon

Phoowadol

เอาละสิอ่านมาถึงตอนนี้แล้ว ชักจะรู้สึกว่า นี่มันใครหลอกใครกันแน่แล้วหละสิ เด็กอะไร?...ฉลาดเป็นกรด นักวางแผนระดับโปร์..เลยนะนี้ อายุแค่12ขวบยังขนาดนี้นี่ถ้าโตกว่านี้จะแพรวพราวขนาดไหน อะ?....
  แต่ก็เถอะนะถึงรู้ว่าเขากลอกก็เต็มใจให้หลอกหละครับเพราะสิ่วที่ได้รับกลับคืน มันคุ้มเสียยิ่งกว่าคุ้ม..ได้เสียบเปิดซิงสาวน้อย ไม่สิ อย่างนี้ต้องเรียกว่าเด็กน้อยถึงจะถูก
แถมไม่พอยังทำท่าว่าจะมีของแถมให้ได้ลิ้มลอง อีกตั้งสองนาง. เอาเถอะนะ หลอกได้ก็หลอกไปเถอะ ถ้าเป็นผมผมเองก็ยอม ให้เด็กหลอก ตามน้ำๆ อิอิ อร่อยหละครับคราวนี้นี่ผมคิดอะไรนี่ ขิมน้ำหวานจาก รูสวาทเด็ก12 ฟินน์ครับ เอาแค่คิดก็พอ ถ้าทำขึ้นมาจริงๆ คุกๆๆแน่555

jibxonly

เด็กมันฉลาดและไม่หวงผัว น่าสนๆ

สมชาย แก้วคำ

ชักจะอิจฉาลุงบุญแล้วสิเรื่องราวน่าติดตามคับ

popeye

ชอบคาเรกเตอร์ น้องปลายมากๆ
ท่าทางจะแสบดี

aimoddang

ถ้าจะให้ดี น้องปลายจัดมาพร้อมกันทั้งน้องอีฟและน้องอิ๋วเลย ลงชอบ

kokkum

Santika111