ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 08, 2018, 11:17:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T.

xonly-1454

เดาว่าน้องอิ๋วต้องโดนก่อน เพราะนมโตลุงแกชอบ

Hongyok

zazamak

ชะตาจิ๋ม กำลังจะขาด ทรามเชย โดยยกก๊วนแน่ หนู่ ๆ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

foxbat

ชอบมาก เรื่องคนแก่หลอกฟันเด็กแต่งได้ดี

s4kid

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมชอบอ่านมากๆ ยิ่งอ่านไป จินตนาการก็กระเจิงไปไกล เพราะอะไรหรือ?
ผมเองบอกตรงๆว่าก็อยู่ในสายส่องน้องๆตามไล้ฟสดนะ โดยเฉพาะเด็กๆโลลิ หลายครั้งที่ดู
ก็มักจินตนาการไปว่าสักวันเราอาจได้เจอเด็กๆแถวบ้านที่รู้จัก ถ้าได้เจอเราจะหลอกล่ออย่างไรดี
จะแนวข่มขู่ หรือจะมาสายเปย์ แต่คิดๆไปคงจัดมันทั้งสองแบบนั่นแหละ
เด็กหลายๆคนผมก็ได้ FB ได้ line มา บางคนก็สานต่อได้ถึงขั้นไล้ฟส่วนตัวให้ดู ใจอยากจะไปต่อมาก
แต่ความรู้สึกกลัวมันยังดึงไว้ ไหนจะกลัวพลาดโดนเมียจับได้ โดนแบล๊คเมล์ และท้ายที่สุดคือหน้าตาเรา
แม่มไม่ใช่โอ้ปป้าเกาหลี 555 เลยไปต่อยากหน่อย
ตอนนี้แค่แอบเฝ้าน้องคนนึงในติ๊กต็อก ก็ได้แต่หวังว่าน้องจะไปแอ้พอื่นที่ไล้ฟกันยาวๆ
ผมจะตามไปดันไปเปย์ให้ยับเลย
....... ดังนั้นแนวเรื่องในช่วงเปิดตัวนี้ บอกเลยว่ามันโดนใจมากๆครับ

sex-pk

ชอบแนวนี้มากครับหวังว่าคงมีแนวนี้ออกมาเรือยๆ

Seo

Danny Terry

อิจฉาลุงบุญจริงๆครับ บุญสมชื่อแก ฮ่าๆ

Veeravut Arti

Channarong Saekow

น้องปลายจะจัดเพื่อนคนไหนให้ลุงบุญกันน่ะ

nop.subhavasotthi

tcp11

เล่นเด็กรุ่นหลานเลยนะลุง น่าอิจฉาจริงๆ