ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 08, 2018, 11:17:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qwerty qwerty

ชีวิต ลั้นลา

ตอนแรกนึกว่าตาเฒ่าเจ้าเล่....แต่ไปๆมาเจอเด็กเจ้าเล่เข้าให้จะมีฉาก3-1ไหมเนี้ย...ลุ้นๆ  ::DookDig::

qazztt

ลุ้นีครับ เรื่องนี้ ท่าทาง ลุงจะโดนเด็กหลอกนะ

sarayut thekop

เด็กฉลาดมาก วางแผนให้ตัวเองไม่เสียเปรียบเลย ชวนเพื่อนมาเร็วๆนะ

gond115203

สุดยอดครับผม แต่บทสวาทน้อยไปนิด เลยไม่ค่อยฟิน  ::Beggar::

vratkk

ลุงยังไหวหนุ่มขึ้นอีกหลาย ได้สิ่งดีดี

Save Savate

saksit11

gigu02

ลุงจะเป็นอมตะซะแล้วมั้งแบบนี้

andromedaong

น้องปลายสุดยอด เอาเพื่อนมาขายชัดๆ

เล็ก.ต้มย

ได้เมียเด็กเพิ่มเพื่อแลกกับโน้ตบุ๊คลุงบุญจะไหวป่าว

losoit

เป็นผู้ใหญ่ที่โชคดีมากๆ ได้เด็ก3คนเลย

takie2505

แม่เล้าวัยกระเตอะ เข้าใจคิดวิธีหาเงินใด้บุญมากเลยช่วยให้เพื่อนถึงจุดสุดยอด ช่วยลุงให้ได้ที่ชอบ ที่ชอบ

zero001

น้องปลายนี่ฉลาดล้ำลึกจริงๆ คิดแผนแต่ละแผนเนียนเลย