ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

บอยใจเย็นมาก แก้แค้นคืน คงเอาหนักแน่นอน
ชอบคนเลวก็ไม่บอก เดี๋ยวจะเลวให้ดูสินะ บอย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

okai

จะเอาคืนหัวหน้าแบบนี้ยังไงให้เจ็บแสบบ้างนะครับ

xonly-1454

เดาไม่ถูกเลยว่ามีสองห้อง นึกว่ามีห้องเดียว นึกวาดภาพเอาไว้ว่าพอเปิดประตูเข้ามาเจอบอยนั่งอยู่จะทำหน้ายังไงกัน  เออ..ก็จริงนะ ถ้าเป็นยังงั้นมันก็ไม่สนุก ไม่น่าติดตาม  รอลุันกันดีกว่าว่าบอยจะจัดการแก้แค้นยังไง

lololololo

บอยได้หลักฐานสำคัญไว้แก้แค้นแล้ว

roomming99

Themis

สุดยอด เย้ยกันแบบนี้ ไหวมั้ยพระเอกเรา

phu_nun

ก่อนเอาคืนเอกคงต้องจัดหนักน้องฟ้าก่อน อิอิ

puipuipui

bluemoon00

นายเอกนี่ก็โหดเกิน มาถึงห้องชาวบ้านเลย

the เด๋อ

อยากรู้จังว่าจะแก้แค้นยังไง หรือจะได้แค้นกว่าเดิมนี่

chanky2007

ไล่พี่เอกกลับไปเลย อารมณ์ค้างขนาดนี้ จะไปไหนได้
ส่วนฟ้า ยังไงกินยาไปแล้ว ก็เสร็จบอยแน่ๆ
ลุ้นกันต่อ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Suchat Jaemchom

ได้เวลาโชว์ความเลว.ส้ะทีไอ้เอกเอ๋ย..บอยใจเย็นดี..คงมีแผนแก้เผ็ดอยู่

sofee