ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksky

zard jo

Yah0000

ขอบคุณครับแต่งเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

Own008

niceanglev

บอยแบบนี้ต้องจัดการ เอาให้หนัก เอาเกย์มาจัดการผู้ชายด้วยเลย

Thanapat Soontorn

kaka16

ชอบมากครับเรื่องนี้ แต่อยากให้บอยแก้แค้นได้ไวๆๆครับ

phurin84

สงสารบอยมากเลย สังคมมันโหดร้ายเกินไป

Peck23

ตื่นเต้นจริง บอย เอาคืนให้สะใจทีนะ

summersale

ฟ้ากับเอกทำกับบอยขนาดนั้นเลยรึ ระวังบอยจะมีไม้เด็ด 

facebeer

พระเอกต้องปล่อยแล้วและงี้ แก้แค้นหน่อยก่อน

eak111

ขอบคุณมากครับ เรื่องนี้ชอบนะครับ
และอยากติดตามว่าจะจบอย่างไร

a1223

เอาคืนให้หนักๆเลยบอยให้รู้ว่าเราไม่ใช่ลูกแมว

Linkchi

เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตามมากกกกก เรื่องนี้ให้ตัดส่วนหวิว ไป ก้อยังเปนเรื่องที่สนุกน่าติดตามเหมือนเดิม

Oattmealz

แก้แค้นเท่านั้นครับที่จะสาสมกับความผิดนี้