ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

killerz55

เนื้อเรื่องดีมาก เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ

amkook

yak7384

Narakja Naka

เหี้ยได้ใจเลยน้องฟ้า ไอ้เหี้ยเอกอีกคน คนแบบนี้มันต้องแก้แค้นให้สาสมกะความเลวที่มันทั้งสองคนร่วมก่อ จัดน้องฟ้าเลยให่เหมือนกับมันเปนหมาตัวหนึ่ง แค้นๆๆ

Narakja Naka

อีเลวดูซิมันจะแก้ตัวยังไงแบบใหน แค้นจริงแบบนี้ดูซิ..มันจะทำหน้ายังใง

smile567

เจอทีเด็ดพระเอกบ้าง ไอ้เอกโดนแน่ทีนี้

Yin

ตอนแรกเนื้อเรื่องวนไปวนมานะครับ แต่เขียนฉาก sex ได้ดี

devo devo

บอยก็ดูร้ายกว่าที่คิดนะเนี่ย ขอบคุณครับ

Leastrtyuurr Dokpong

ต้องเข้าไปขัดช่วงเข้าด้ายเข้าที่ดีกว่ามันอย่างงี้

เยี้ยด เปียด

บอกได้คำเดียวว่า สุดยอด
รอการแก้คืนจากบอย
แต่ลึกๆก็เชียร์เอกนะ หรือว่าเราเป็นแบบนั้นกันหว่า

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ ทยอยกลับมาย้อนอ่าน ตอนที่เริ่มเปิดเผนตัวเอก

lovesupitcha Pormsopa

นายบอยผู้น่าสงสารจะทพยังไงต่อนะ