ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ..ตอน2รอกันหน่อยนะค่ะอย่าเพิ่งลืมกันนะเพื่อนๆพี่ๆน้อง

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, สิงหาคม 09, 2018, 05:41:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

ด้วยงานที่ช่วงนี้เข้ามาเยอะมาก....และด้วยรุ่นน้องที่ทำงานมาป่วยด้วย...หัวหน้าก็เลยเอางานมารวมไว้โต๊ะหนู กลับถึงบ้านทีก็แทบจะไม่อยากทำอะไรแล้ว...เลยต้องมาแจ้งพี่ๆไว้ก่อนอย่าโกรธกันนะค่ะ.... ::Crying::

drof666

ไม่ลืมแน่นอน และขอเป็นกำลังใจให้ทำงานดีๆออกมาเรื่อยๆนะครับ

Phoowadol

ไม่เป็นไรครับไรท์. ค่อยๆปั้นค่อยๆแต่ง ตามที่ท่านสะดวกเลยครับ ไม่ต้องบีบตัวเองเดียวเครียดแย่เลยใหนจะเรื่องงานประยำไหนจะเรื่อง แฟนคลับ. เอาเป็นว่า รี๊ด. ยังไม่ลืมท่าน และยังรอติดตามงานของท่านอยำไม่ลืมกันแน่นอนครับ จะยังคอยเป็นกำลังใจให้ อยู่ตรงนี้ทุกวัน เลยหละครับ.

biggiggog

ขอเป็นอีกหน่งกำลังใจให้แก่กัน
จะช้าหรือเร็วไม่สำคัญ
แค่มีน้ำใจแบ่งปัน
แค่นั้นก็เกินพอ
ขอบคุณมากๆครับ ::Ahoo::

Nondon