ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท เสียวกันต่อ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 10, 2018, 11:28:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bonggoch

than.ya

ใบว่านงานนี้ท่าจะโดนเพือนร่วมรุ่นสามีจัดเต็มแน่ๆ

bluesky11

ผมคนหนึ่งครับที่ชื่นชมผลงานของท่าน และขอบคุณที่ท่านสละเวลามาแต่งให้อ่านครับ สุดยอดทุกเรื่อง ลุ้นต่อไปครับว่าน้องใบว่านจะรอดหรือไม่ หรือวันแรกก็โดนจัดหนักซะแล้ว เป็นกำลังใจให้ท่านเสมอนะครับ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าท่านคงจะไม่หายไปเลย และอยากให้คนที่เอาผลงานของท่านไปเผยแพร่จะให้เครดิตท่านด้วย

asdf4321

ไม่ใช่ว่าน๊อตเนียนอยู่ในสามคนนั้นเหรอ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jjhj1988

ถ้าเพื่อนสามีมากันทั้งก๊วนแบบนี้
ไม่แน่ว่าสามีก็อาจเป็นหนึ่งในหน้ากากนะคับ

diaby

ดีใจมากครับที่ได้อ่านผลงานใหม่ๆของคุณอีก ผลงานที่ผ่านมาทำให้ทุกคนที่ได้อ่านรู้สึกประทับใจกันทุกคนจนถือเป็นงานอมตะไปแล้ว เนื้อเรื่องฉีกแนว ภาษาสวยงาม อ่านแล้วเสียวสุดๆ หวังว่าจะได้อ่านผลงานของคุณไปเรื่อยๆ ขอบคุณมากครับ

abfun

เรื่องท่านพงษ์เทพ  ทุกเรื่องน่าจะอยู่ในห้องนักประพันธ์นะครับ Admin ระดับตำนานมาแบ่งปันขนาดนี้แล้ว ผมว่าน่าจะจัดย้ายไปโลด   ปล.คิดถึงท่านนะครับ ท่านพงษ์เทพ 

hanabombam

ดูทรงแล้ว งานนี้สามีน้องว่าน ต้องมาด้วยแน่ๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Ken Tip

ชอบงานท่านพงษ์เทพทุกเรื่องเลยครับ เรื่องนี้ก็ชอบมาก ขอตามติดน้องใบว่านต่อเลยครับ

Sotus11

บันจิ้ง จั้ม

ชอบเรื่องนี้มานาน กว่าจะได้อ่านอีกที ดีใจครับ อยากให้เพื่อนๆสามีได้เย็ดใบว่านทุกคน แ้วมารู้ว่าเมียเพื่อนตอนเสร็จกันหมดแล้ว

timeai

งานนี้ใครจะไ้ด้มอบความเสียวขั้นสุดให้น้องใบว่านกัน เพื่อนคนไหนของสามี หรือจะเป็นใครก็ไม่รู้ รอลุ้นครับรอลุ้น

swss2511

Zoso

อือหือออ  ใบว่านน เจอคนรุ้จักอีกแล้ว

ไก่ชน

FC รออ่านกันอย่างใจจดใจจ่อแล้วครับ