ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 10, 2018, 08:23:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pingak

อารมณ์แอบกินของคนอื่นนี่ได้ฟิวสุดๆ อ่านกี่ทีก็ชอบ คู่นี้เหทาะกันมากจริงๆ น่าจะให้มีกลับมาระลึกความหลังกันอีกในภาคต่อไป

Tor Tortor

ติดตาม มานานมาก ได้ลุ้นต่อ สักที ขอบคุณครับ

batt boon

ให้เขียนแบบ มุมมองนา กับ สามี แบบแยกตอนก็น่าจะดี มุมมองจะต่างกันเข้าใจได้ง่ายขึ้น

bakuryuo

โอ้ นี่เราจะได้รู้เรื่องมากวว่าสามีนาอีกเหรอเนี่ย ดีจัง นานี่ความลับเยอะจริงๆ ขนาดสามีก็ยอมแล้วยังจะมีปิดบังเรื่อยๆอีก

Silanat P.

ความลับอย่างนี้ถ้าสามีนารู้จะเป็นยังไงกันนะ

polocat

LittleSnake

มีลับในลับ ลับ ลวง พราง ไม่ให้สามีรู้อีกด้วย  แจ่มจริง ๆ ครับ

nakata32

เรื่องแบบนี้อยู่ที่ใจล้วนๆนะผมว่า มีคนปรนเปรอเซ็กส์ให้ขนาดนี้น้องนายังรักลูกรักผัวอยู่ดี ไม่ยอมหนีไปกับคู่ขาไม่เหมือนสมัยนี้ครับเจอหล่อๆคารมดีเข้าหน่อยรีบเก็บผ้าหนีตามกันไปแทบไม่ทัน  ::Sweat::

nujane_dude

หนูนานี่สุดยอดจริงๆ ถึงได้มีความลับอย่างนี้เอง

pputter

puretank

ยอมรับว่า ปะติดปะต่อเรื่องยังไม่ได้ เพราะผมอ่านตอน6จบ แล้วโดดมาตอนนี้เลย เพราะเหนมีชื่อตัวละครว่าชัย สงสัยโดนสปอยด้วยตัวเองแหงๆ ว่าดราม่ากันตรงไหน