ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากเที่ยวสาวขายบริการ แต่ไม่เคย

เริ่มโดย Chocky, สิงหาคม 10, 2018, 08:55:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chocky

คือผมอยากซื้อบริการสาวๆ แต่ผมไม่เคยเลย แฟนไม่มี อยากให้กูรูแนะนำสถานที่และรายละเอียดหน่อยครับ เวลาอยากมันทรมานมากเลย ผมอายุจะ30แล้วครับ
::Orz:: ::Orz::

sakrinkuk

ค้นหา ไซดไลน หาคนที่ลงไลน์ไว้ ว่ารับงาน บางคนจะให้เช็ครูปได้ว่า ตรงปกหรือไม่
  ได้เจอ ทีเด็ด ย้้้้้้งไงเขียนมาเล่ากันบ้าง

DR.MAN

อยากเที่ยวแบบไหนครับ

อาบอบนวด หรือไซด์ไลน์

มันต่างกันนะครับ

ถ้าอาบอบนวด  คุณก็เดินเข้าไปเลย  จะมีห้องกระจกให้เลือกสาวๆ 

แต่ไซด์ไลน์ ระวังโดนหลอกนะครับ   แบบพวกไถเงิน   หรือแอบอ้างเอารูปคนสวยๆมาลง  แต่ตัวจริงไม่ใช่  ท่านต้องลองเช็คการบ้านจากคนอื่นๆว่าน้องคนนั้นเป็นยังไง ตรงปกมั้ย บริการได้อย่างที่บอกหรือเปล่า

แนะนำๆ  เว็ปนี้ finfanfan ลองหาดูนะท่าน

asdf4321

หาเว็บไซด์ไลน์ ถามป๋ากูเลยออกมาเยอะแยะ แล้วสมัคร vip ส่วนมากจะมีการยืนยันตัวตนจริง ส่วนรูปก็ต้องเผื่อใจกับตัวจริงหน่อย แต่การันตีว่าเค้าก็รับงานจริงไม่ใช่กระเทยควายมาหลอก
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

7946410

แถวถนนหัวลำโพง มีคลีโอพัตราอาบอบนวด ราคาอาบน้ำนวดและปี้กัน 1.30ชม ราคา1000.-บาท ลองทีาถูกก่อน ผมมีที่ไม่แพง แต่เจ๊แรงมากดลัวน้องจะไม่ชิน เดี๋ยวน้ำแตกก่อน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     เคยเที่ยวแต่กะหรี่แถวแพร่งสรรพศาสตร์ ตรอกสาเก ราคาเริ่มต้นแค่ 500 เป็นพวกสาวใหญ่อายุ 40-50 แต่ผมชอบเย็ดกันแล้วมันดี