ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 11, 2018, 01:15:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neasy001

มีหลอกเด็กจะหลอกครูด้วยป่าวเนี่ย

บันจิ้ง จั้ม

Jungle

mamuzaa zaa

797979

น้องปลายเริ่มเป็นเอเย่นมีเครือข่ายแล้ว

kimmuk

อยากเป็นลุงบุญขึ้นมาเลยล่ะครับ ::DookDig::  ขอบคุณสำหรับผลงานที่น่าติดตามนะครับท่าน ::Thankyou::

bookaholic

ไปๆมาๆลุงจะสร้างฮาเร็มแน่ๆเลย 55
ขอบคุณครับ

peddo

เนื้อเรื่องให้ความรู้สึกแบบสมยอม วินๆ ก็โอเคนะครับ แต่รูปประกอบมันเด็กไปหน่อย ดูเด็กมาก ไม่ใช่เด็กที่โตเกินวัย ขอบคุณ​ครับ​

surfaced

แผนมากจริงๆ เรื่องนี้ทั้งเด็ก ทั่งคนโต

saeng2487

ได้เป็นลุงบุญสักครั้ง คงมัรส์ พะยะคะ

MAC

โอ้โห้น้องจ๋าชั่งมีน้ำใจให้เพื่อนจังฮิๆๆ ::DookDig::

durocman

ลุงนี่สุดยอดจริงๆ  แต่เมียลุงนี่พฤติกรรมน่าสงสัย

Bomfunsex

มีแววแล้วครูก็คงไม่รอด แต่ที่แน่ๆเมียลุงก็คงแอบไปเอากับปลัดเหมือนกันล่ะเนี่ย

inferno555

เอาเด็กเสร็จต่อด้วยคุณครูเลยน่ะครับ

นพวิทย์ เลิศวีระศิริกุล

ต้องย่องดูแล้วพลาดโดนจับได้แน่นอนเลย