ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 1ุ6

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 12, 2018, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kitty Hotmail

ดีใจจังที่กลับมาผมรออ่านผลอ่านคุณทุกวันเลยครับเป็นกำลังใจให้นะครับอยากเห็นเดชพี่จัดการฟ้าเร็วๆจังครับรีบๆมาต่นะครับจะรอ

Yamyam99

หายไปนานเลย ดีใจที่กลับมาแต่งต่อนะครับ ชอบเรื่องนี้มากๆ

bigzaba

นึกว่าเลิกเขียนไปแล้วนะเนี่ย แบบนี้ต้องย้อนกลับไปอ่านใหม่ตั้งแต่แรกละ 5555

420512

ติดตามมานานมามาเรื่องนี้ อยากเห็นแบบหมู่

takeshi

::YehYeh:: ::Yes!::
Best novel.I am very happy when i read it.
Now read it togather. Good luck.

71237394

เรื่องนี้กลับมาแล้วรออ่านมานานมาก
เขียนได้อารมณ์มากครับ

nulongya

::Fighto::หายไปนานเลยนะครับ
แต่ก็กลับมาสานต่อแล้้ว
ดีจัง

morekung

ดีใจมากครับ ที่เรื่องนี้กลับมา ผมกลับมาอ่านรายรอบมากมีความหวังว่าจะมีตอนต่อไป ชอบแนวเขียนมาก ส่วนเรื่องอื่นที่เสียตังแนะนำด้วยครับ จะตามไปอ่าน

Northstar Rta

ในที่สุดน้องฟาง น้องฟ้าก็ได้กลับมาอีกครั้ง เรื่องสนุกๆแบบนี้ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

gungun.khondee

เสร็จนายเดชแน่ น่าจะไม่ไร้เดียงสาหละ

kit2516

ชุดท่าทางจะเป็นซีทรูและโนบราอีกแน่ๆ

panax

ขอบคุณมากๆครับ
นายเดชจะโดนยั่วขนาดไหนเนี่ย  นึกแล้วก็สงสารน้องฟ้า  แต่ก็อยากให้โดนจัดเต็มเหมือนกันครับ

niceanglev

รอนานนนนนมากเรื่องนี้ เห็นคนแต่งโดนแบนคงคิดว่าไม่ได้อ่านแล้ว ขอบคุณมากๆครับที่กลับมาลลงต่ออีกก

Pom Pam

::YehYeh:: นอ้งฟ้าถูก ขุนเดชฟันแน้ๆเลย 555555

popy009

รอมานานมากกก
ในที่สุดก็กลับมาเสีนวต่อ