ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 1ุ6

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 12, 2018, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amnasi

ยินดีต้อนรับกลับมาครับท่าน

น้องฟ้าจะโดนอะไรมั่งละทีนี้ ลุ้นต่อครับ

ชาย ชุดแดง

รอคอยตั้งนานนึกว่าเิกเขียนแล้วจัดไปครับ

เซน น๊จ่ะบอกให้

สุดยอดตอนต่อที่รอมานานในที่สุดท่านก็กลับมา

Kitti Wongsa

ลุ้นคุณหนูฟ้าว่าจะโดนจัดหนักไหม

marcut

กลับมาแล้ว นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้ว แผนที่นายเดชวางไว้จะสำเร็จไหม แล้วอยู่รีสอร์ทถึง5วัน ฟ้าจะโดนอะไรบ้าง

Carmelites Friars Thailand

moonoycub

รอนานมากเลยครับนึกว่าทิ้งกันไปเสียแล้ว

B C

เหมือนกันเลย  เคยโดนแบน  ><   แต่ตอนนั้นยังแต่งเรื่องไม่เสร็จ ยังไม่ทันโพสต์เลย   ต้องหายไปตั้งนานกว่าจะกลับเข้ามาใหม่
เข้าใจ & เอาใจช่วยนะ

Phoowadol

อ๊า....ยินดีต้อนรับกลับ บ้านครับไรท์ ทีแรกเห็นหายเงียบไป สักพักมารู้อีกที ว่าโดนแบน
ผมเองก็รอ ล้อ รอนะครับว่าเมื่อไหร่. ท่านจะกลับมาสานต่อ. เปิดเว็ปมาวันนี้เห็น ข้อความ
ไร้เดียงสา 16 โอย ขอบอกเลยครับว่าโครตดีใจจริงๆ ขอบคุณมากนะครับที่ไม่ทิ้งกัน
    มาเข้าเรื่องกันดีกว่า ไอ้พี่เดชนี่ มันไม่น่าจะเป็นแค่คนขับรถธรรมดาเสียแล้วนะ นักวางแผนระดับมือโปรดเลยว่างั้น จัดฉากแต่ละบทแต่ละตอนให้หนูฟ้า เล่นตาม รู้มั้ยไม่ใช่แค่หนูฟ้าคนเดียวนะที่ลุ้น. ไอ้ผมนี่นั่งอ่านไปลุ้นไป นี่ก็คิดไปไกลถึงตอนผับเลิกแล้วนา ว่าพี่เดชจะเล่นบทสอนสวาทให้หนูฟ้ายังไงให้เธอติดใจ ในรสรัก เธอจะไร้เดียงสาเหมือนน้องสาวเธอรึเปล่า โอยๆๆๆ นี่แค่คิดก็สั่นแล้วนะเนี้ย.

nobitakung

ถึงจะหายไปนาน แต่ขอบคุณที่ยังคิดถึงกันครับ

ttkttk

เย้ดีใจจังเลย หายไปนานมาก ขอบคุณครับที่กลับ

eak597

ood_aspire

มาแล้ว เรื่องงที่หลายๆท่านรอคอย

kchumpot

โอ้โหหายไปนานนึกว่าเลิกเขียนไปแล้วดีใจมากครับที่กลับมาเขียนอีกอ่านแล้วอิจฉานายเดชจริงๆได้ของดีอีกแล้วยังไงก็ขอให้เขียนให้จบนะครับแฟนๆเรียกร้อง

mental99

พี่เดชกลับมาแล้ว คราวนี้มากับฟ้าด้วยสองต่อสองอยากรู้จะทำยังไงให้น้องฟ้าติดใจได้นะ