ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] การไปเยี่ยมบ้านที่ไม่คาดฝัน (Full Color) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 13, 2018, 02:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

Thanji

เหมือนได้ความรู้ภาษาญี่ปุ่นเลยนะเนี่ย///ส่วนเรื่องที่จะให้ตอบนั้นผมว่าคนอื่นคงตอบคำที่ผมคิดออกไปหมดแล้วละครับ5555

jachal

devil86

phatsa

เป็นครูมันดีอย่างนี้เองได้ไปเยี่ยมบ้านเด็กแล้วของดีรออยู่

blackkids

reppok111

เป็นการเยี่ยมบ้านนักเรียนที่ดีจริงๆ ต้องมาทุกวันคุณครู

tamkonba

dee464967

เออ แม่ท่านนี้บ้านอยู่ไหนนะจะไปเยี่ยมสักนิดอิอิ

poloxz