ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 06 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 14, 2018, 01:31:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

araiwasud11

MMJ

ยกยอดคอมเม้นมาที่นี่เลยแล้วกันค่ะ ได้ความรู้ทั้งสองกระทู้เลย55555 พ่อแว่นนี่ก็อึดถึกทนเหลือเกิน ขอบคุณนะคะที่แปลให้อ่าน

saturn

felatio
Also fellatio

N. The act of orally pleasing the male genitalia.

ตอนนั้นผมลืมคำนี้ไปเลยแฮะ ทั้งที่ก็คุ้นเคยและเจอออกจะบ่อยแท้ๆ ขอบคุณครับ

paloh

อิมาริจังงงงงงงง เห็นเงียบๆเขินๆ แต่เทคนิคกินขาด 555

พี่แว่นเราก็อึดเกิ๊น  รอชมกับนู๋ทาเอมิ ครับ หุ่นน่าฟัดมว้าาาก

sutudkab Boonson

serbirus

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

logunta

sthanya

กี่คนแล้วเนี่ย นับไมทันเลยตาลาย แต่มันอึดจริง ๆ ไอ้หัวหน้าห้องเนี่ย

DARKAXL

นี่สินะที่เขาว่ารักแท้(?)ย่อมแพ้ดุ้น
3Pยังเอาไม่อยู่ 4Pไปเลย

pupuland

Hideho

สงสารเพื่อนมัน ไอ้แว่นไม่คิดจะแบ่งเพื่อนเลยเหรอวะ

peemharu

เข้ Cunnilingus  ไรกันเนี่ยศัพท์นี้ ตอนนี้สะใจมากๆ   หำๆ หอยๆ แบบไหนอ่านเเล้วดีไม่หยาบมาก ก็ใช้ได้หละครับ

Whoo Amm Ii